Linex ana kipaji, mbona hang'ai kama wengine?


M

mbotoki

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2015
Messages
252
Likes
58
Points
45
M

mbotoki

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2015
252 58 45
Wanajamvi, tumeweza kushuhudia hivi sasa ushindani mkali katika tasnia ya muziki wa kizazi kipya, wasanii wengi wakijitahidi kufanya kila liwezekanalo, ili mradi aweze kusikika au kukubalika, wapo wengine wanafanya mpaka mambo yasiyofaa ili mradi tu tumsikie sikie.

Sasa ba ndugu kuna huyu kijana anaitwa Linex Sunday Mjeda.
ki ukweli kabisa jamaa anajua kuimba, nyimbo zake zote alizopata kutoa nadhani mtakubaliana na mimi kuwa ni vinanda. jamaa ana sauti nzuri sana kwa hakika. Style yake ya kuweka kilugha chao kidogo kwenye kila nyimbo nayo inanifanya nimuone mzalendo Zaidi.

kinachonishangaza mbali na sifa zoote hizi, jamaa sioni akipaa juu kama hawa wawili (Mnawajua) hapo ndio najiuliza haswa, tatizo la jamaa huyu liko wapi aisee?

Sioni jamaa akipata Show za maana, sioni akipata show za nje, sioni akivuma kwenye media mbali mbali, hata kwenye tuzo jamaa hatokei.
 
pwilo

pwilo

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2015
Messages
3,354
Likes
856
Points
280
pwilo

pwilo

JF-Expert Member
Joined May 27, 2015
3,354 856 280
Amesema Hana mpango wa kwenda kimataifa na video kwa mwanachi kamaliza au aj
 
boaz mwalwayo

boaz mwalwayo

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2015
Messages
5,347
Likes
3,698
Points
280
boaz mwalwayo

boaz mwalwayo

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2015
5,347 3,698 280
Uyu jamaa anaweza sana sijui anakwama wapi?
 
Mrs Van

Mrs Van

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2016
Messages
3,338
Likes
5,951
Points
280
Mrs Van

Mrs Van

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2016
3,338 5,951 280
Anaimba saNa nyimbo za masikitiko. Hazinogi sana kny show coz soko la mziki limechange
 
pwilo

pwilo

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2015
Messages
3,354
Likes
856
Points
280
pwilo

pwilo

JF-Expert Member
Joined May 27, 2015
3,354 856 280
Dah! Kumbe kakata tamaa?
Bas naona hata hapa Dar atahama kurudi Kibondo.
Ndo hivyo juzi Kati nilimsikia anahojiwa akasema hivyo eti Hana mpango wa kimataifa
 
Denis denny

Denis denny

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2012
Messages
5,776
Likes
7,599
Points
280
Denis denny

Denis denny

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2012
5,776 7,599 280
Huyu dawa yake hajaikoleza kama wenzie naona Waha wenzie hawajamshauri vizuri au yawezekana ni mbishi hataki kupuliza
 
screpa

screpa

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Messages
7,100
Likes
9,299
Points
280
screpa

screpa

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2015
7,100 9,299 280
Usela mwingi, anaimba nyimbo za kipapaa ila lifestyle yake ya ki hiphop
 
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2014
Messages
16,253
Likes
15,359
Points
280
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2014
16,253 15,359 280
Mki Google mtapata tatizo la huyu jamaa kwanini hatoki
 
Mlatinoh king

Mlatinoh king

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2015
Messages
4,414
Likes
3,964
Points
280
Mlatinoh king

Mlatinoh king

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2015
4,414 3,964 280
bado ajaamua kujitanua kimawazo na kupata ushauri nin afanye ili aweze kutusua, tena ukifatilia vizur jamaa anaweza fanya mziki kama wa tekno wa nigeria, saut zao zinaendana kiaina.
 
Mapensho star

Mapensho star

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2016
Messages
1,700
Likes
1,318
Points
280
Age
25
Mapensho star

Mapensho star

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2016
1,700 1,318 280
Ndo hivyo juzi Kati nilimsikia anahojiwa akasema hivyo eti Hana mpango wa kimataifa
sio hataki kwenda nje hana uwezo af anavyo imba hicho kilugha ndo kinachomshusha anazidi kuonekana wakuja
 
M

mmteule

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
1,887
Likes
1,480
Points
280
M

mmteule

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
1,887 1,480 280
Ana kipaji kikubwa lkn hana upeo. Usela, utoto na ngada vinachangia.
 
Sumulenga

Sumulenga

Member
Joined
Jul 2, 2016
Messages
60
Likes
36
Points
25
Age
33
Sumulenga

Sumulenga

Member
Joined Jul 2, 2016
60 36 25
Labda atakuwa hajitumi. Maana juhud na maarifa humfikisha MTU anapotaka
 
Karne

Karne

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2016
Messages
2,167
Likes
2,359
Points
280
Karne

Karne

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2016
2,167 2,359 280
Binafsi nawasikitia wasanii walioficha "maziwa" yao kwa kisingizio kwamba Ruge atawanyonya matokeo yake maziwa yao yanawachachia maghettoni ilhali wanaonyonywa wanatusua daily.

Linex hana vision kama 20% tu sidhani hata kama wana managements za kueleweka maanake mziki wa leo ni connections na promo.

Belle 9 pia ni mkali lakini sijua hata kama ana passport.
 
Yaka

Yaka

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2011
Messages
1,401
Likes
1,140
Points
280
Yaka

Yaka

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2011
1,401 1,140 280
Mtoto wa kishua yule hana njaa ya kumfanya aongeze juhudi plus ana toto ya kitasha ndo basi ashakunja nne. Afu mabange mengi pia upande mwngine.
 

Forum statistics

Threads 1,237,364
Members 475,533
Posts 29,285,954