Line ya chuo inahitajika

Line ya chuo inahitajika

chichimizi

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2015
Posts
1,074
Reaction score
339
Kama kuna mtaalamu wa kuunganisha line ya voda iwe ya Chuo ( sihitaji mpya)
Tuwasiliane......pm
 
Ukifanikiwa na mm naomba msaada pesa itahusika kwa atakayelifanikisha hilo ila watu msiojulika wa Tiss nawajua wote msijisumbue ili kupata no yangu
 
Yaani utumie line ya mtu? Unajielewa kweli?
 
Ukifanikiwa na mm naomba msaada pesa itahusika kwa atakayelifanikisha hilo ila watu msiojulika wa Tiss nawajua wote msijisumbue ili kupata no yangu
Hiyo pesa utatumaje
 
Back
Top Bottom