Line 2 za tigo pesa zinauzwa

Line 2 za tigo pesa zinauzwa

Bizney

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2013
Posts
454
Reaction score
48
Bandugu line 2 za tigo pesa zinauzwa kila moja Tsh.550,000 zimetumika hapahapa Dar. kwa mawasilianno na maswali piga no 0773 944 944 karibuni.
 
zipo na za voda mbili hapa bei laki mbili tu nipm ukafanye biashara
 
zipo na za voda mbili hapa bei laki mbili tu nipm ukafanye biashara

Mpesa mbona ni bure tu zinapatikana kwenye maduka ya voda ilimradi ukamilishe leseni ya biashara tin na kitambulisho chako unapara haphapo msidanganyike wateja wa mpesa
 
Kidogo tigo pesa wanausumbufu hata kama umekamilisha hiyo biashara ukienda mkowani unanunuwa tigo pesa kwa sh 50000 tu
 
Mpesa mbona ni bure tu zinapatikana kwenye maduka ya voda ilimradi ukamilishe leseni ya biashara tin na kitambulisho chako unapara haphapo msidanganyike wateja wa mpesa
mkuu mimi nikuletee document zangu unipatie hiyo till nahitaji sana upo voda shop gani vile?
 
Wadau kwa wale wahitaji line bado zipo.
 
Kwa wale ambao wamepiga simu na kuuliza mahali ambapo usajili wa line ulifanyika, jibu ni kwamba line zimesajiliwa Ilala mkowa wa Dar.
 
Back
Top Bottom