Likizo ya pasaka kwa shule za msingi na sekondari

Likizo ya pasaka kwa shule za msingi na sekondari

Salt Bae

Senior Member
Joined
Jan 9, 2019
Posts
140
Reaction score
196
Naomba kufahamishwa likizo ya pasaka kwa wanafunzi wa sekondari na shule ya msingi inaanza tarehe ngapi hadi ngapi

Nawasilisha
 
Ndo hata nilihtaj kujua hili ili nisafili na familia kwa ajili ya pasaka ila nshapata tarehe ya shule msingi.
 
kwa shule za serikali hakuna likizo ya pasaka,wao wameset muda wao wa likizo kwa terms na midterms,sometimes hiyo pasaka inawakuta shuleni ila huwa wanapewa siku mbili za mapumziko kama ikitokea hivyo.
 
kwa shule za serikali hakuna likizo ya pasaka,wao wameset muda wao wa likizo kwa terms na midterms,sometimes hiyo pasaka inawakuta shuleni ila huwa wanapewa siku mbili za mapumziko kama ikitokea hivyo.
Acha uongo, ipo saana ndio maana mwaka huu likizo ni tarehe 12 had 29 . Ina maana wakifungua wanasoma wiki mbili au tatu kisha wanapiga terminal au annual tena wanafunga likizo ndefu. Wangekua hawafati pasaka wangefunga march maana ndio midterm ya ukweli

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Acha uongo, ipo saana ndio maana mwaka huu likizo ni tarehe 12 had 29 . Ina maana wakifungua wanasoma wiki mbili au tatu kisha wanapiga terminal au annual tena wanafunga likizo ndefu. Wangekua hawafati pasaka wangefunga march maana ndio midterm ya ukweli

Sent using Jamii Forums mobile app
kwani walifungua shule tar ngapi?
 
Acha uongo, ipo saana ndio maana mwaka huu likizo ni tarehe 12 had 29 . Ina maana wakifungua wanasoma wiki mbili au tatu kisha wanapiga terminal au annual tena wanafunga likizo ndefu. Wangekua hawafati pasaka wangefunga march maana ndio midterm ya ukweli

Sent using Jamii Forums mobile app
Pamoja na yote bado haiitwi likizo ya Pasaka.

SUKAH...
 
Upo sahihi hata kwenye kuandaa mihula wanazingatia sikukuu ya pasaka ndo maana mwaka huu wanafunga mwezi wa nne
Acha uongo, ipo saana ndio maana mwaka huu likizo ni tarehe 12 had 29 . Ina maana wakifungua wanasoma wiki mbili au tatu kisha wanapiga terminal au annual tena wanafunga likizo ndefu. Wangekua hawafati pasaka wangefunga march maana ndio midterm ya ukweli

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
SHULE YA SEKONDARI MAURICE inawatangazia wazazi na walezi wote kwamba tunapokea wanafunzi kidato cha kwanza mwaka 2019, nafasi za kuamia kidato cha kwanza na cha pili pia tuna kituo cha mitihani kwa watahiniwa wa kujitegemea na Q.T. Vile vile pia tunapokea wanafunzi wa kidato cha tano kwa michepuo ya ECA, HGE, HGK, HKL na HGL. ADA ni nafuu sana. Shule ni ya kutwa na bweni kwa wavulana na wasichana. Shule ipo Dar es salaam wilaya ya temeke, eneo LA mbande kisewe. Simu 0785907371. Wote munakaribishwa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom