• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Leo ni jumapili

kitalolo

kitalolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2006
Messages
1,842
Points
1,195
kitalolo

kitalolo

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2006
1,842 1,195
Wangapi mmekumbukakufanya hii kitu?

 
kitalolo

kitalolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2006
Messages
1,842
Points
1,195
kitalolo

kitalolo

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2006
1,842 1,195
wewe unafanya hivyo jumapili tu!!!
no mkuu zamani nilikuwa nafanya kila siku ila tangu niachane na hiyo kitu na sheria za kanisa nililokuwa naenda wanasema walau mara moja kwa mwaka ila just kukumbushana mzee walau jumapili
 
kitalolo

kitalolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2006
Messages
1,842
Points
1,195
kitalolo

kitalolo

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2006
1,842 1,195
Hii kitu ya kufanyia karibu na kitanda na mavazi ya kula vichwa ni ipi hiyo?!!
yapo mengi mkuu ila hapa ni kutafakari kuhusu uliyoyafanya siku nzima kabla ya kuingia kitndani
 
kitalolo

kitalolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2006
Messages
1,842
Points
1,195
kitalolo

kitalolo

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2006
1,842 1,195
Ibada ni utulivu na mavazi ya heshima kwa kila dini lakini hapa hakuna ibada
jamani hata ukiwa mwenyewe si unaweza kufanya maombi ukiwa mtupu kwani kuna shida?
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
34,493
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
34,493 2,000
Kufanya hio kitu:-Double meaning
1.Kusali
2.Kula hicho kiburudisho
 
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,595
Points
2,000
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,595 2,000
no mkuu zamani nilikuwa nafanya kila siku ila tangu niachane na hiyo kitu na sheria za kanisa nililokuwa naenda wanasema walau mara moja kwa mwaka ila just kukumbushana mzee walau jumapili
ha ha ha ha ha ha ha!!mara moja kwa mwaka!!!!!!
 
kitalolo

kitalolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2006
Messages
1,842
Points
1,195
kitalolo

kitalolo

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2006
1,842 1,195
ha ha ha ha ha ha ha!!mara moja kwa mwaka!!!!!!
yah mkuu kakanisa ya zamani yalikuwa ni kwaaajili ya kumsaidia mwanadamu aweze kumtambua muumba wake kutumikia na mwisho kumwezesha kukutana na muumba wake siku za mwisho yaani muumini ndio anapaswa kulitafuta kanisa ila makanisa ya siku hizi yanawatafuta waumini unajua ni kwanini?
Je kama unabiashara yako na ukaiweka ndani nani atainunua (maana yake ni kwamba makanisa ya sikuhizi yako kisadaka zaidi kwamba unamtambua muumba wako na kumtumikia sio muhimu)
 
Thread starter Similar threads Forum Replies Date
Saint Ivuga Jamii Photos 58
comte Jamii Photos 6
comte Jamii Photos 6
Behaviourist Jamii Photos 6
MziziMkavu Jamii Photos 2

Forum statistics

Threads 1,402,920
Members 531,016
Posts 34,409,542
Top