Tetesi: Leo naona walimu wengi bar.

Joasi

JF-Expert Member
Apr 3, 2014
704
1,000
Za kushinda wapendwa
Moja kwa moja kwenye maada.
Leo nipo bar na nimewaona walimu wengi sana hapa Ambao tunafahamiana .


My take nini kimetokea kwa walimu wetu wapendwa and way wafanye kama kasherehe hivi.
 

Tayukwa

JF-Expert Member
Dec 11, 2014
1,262
2,000
Wanatamaa za kutaka kujiondolea stress kumbe hta hizo hela za balimi ni za mkopo.
 

rutabazi

JF-Expert Member
Aug 16, 2014
474
500
Umeenda bar kuangalia walimu mzee..kwaiyo hujaona manes madoct umeona maticher tu..hi n chuki
 

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Sep 1, 2009
21,762
2,000
Za kushinda wapendwa
Moja kwa moja kwenye maada.
Leo nipo bar na nimewaona walimu wengi sana hapa Ambao tunafahamiana .


My take nini kimetokea kwa walimu wetu wapendwa and way wafanye kama kasherehe hivi.
Sijaona utetesi wa hii habari
 

Davet

JF-Expert Member
Apr 5, 2013
42,170
2,000
Wanapoteza mawazo ya Mei mosi tena wawe makini wasifike alipofika Chid Benz
 

test man

JF-Expert Member
Aug 13, 2016
609
500
hatari sana
tapatalk_1556880738990.jpeg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom