Leo Man U walibaki tisa?

Leo Man U walibaki tisa?

Petro E. Mselewa

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2012
Posts
10,347
Reaction score
26,153
Kadi nyekundu aliyopewa Luis Nani katika mchezo dhidi ya Real Madrid ilikuwa nongwa. Manchester walichapwa 2-1 nyumbani kwao Old Trafford na kutupwa nje ya Michuano ya Klabu Bingwa Barani Ulaya. Walishindwa kulinda bao lao.Likasawazishwa na wakaongezwa. Kisingizio cha kushindwa kulinda goli na hata kufungwa kilikuwa ni kadi ya Nani.Kama ilivyo kawaida ya Waingereza kutafuta visingizio.

Leo,Man U walicheza na Chelsea katika Michuano ya FA. Hadi dakika ya 11,Man U walikuwa wakiongoza kwa mabao 2-0 kwa mabao ya Chicharito na Rooney. Lakini mwisho wa mchezo,mabao ni 2-2. Chelsea wamesawazisha mabao yote kupitia kwa Hazard na Ramires.

Leo pia kuna kisingizio? Siamini. Man U ni mbovu.That is a plain fact. Na Madrid ni zaidi kwao..
 
Ngoja tuwaone wanavyobwabwaja tena leo walikua 11+webb
 
Wana bahati sana Juan Mata alishawamaliza washukuru mguu wa De Gea kupalaza ile shuti, hii sio Man U niliyoizoea mwishoni wanakuwa na kasi ya ajabu lakini mechi hizi 2 walichoka mno mwishoni na RVp Anapungua makali yake.
 
Van Persie hakucheza, pia NANI alipewa kadi nyekundu!

qwi qwi qwi ...
 
Mashabiki wa Man U mbona kimya jamani, jibuni HOJA hizo!!! kwa kurudia tu je jana mlicheza pungufu tena? Dakika za mwisho man U inakuaga mbogo kunani jana? The truth: Pale hakuna timu wala WACHEZAJI WA MAANA marefa na magazeti ya Uingereza yamekuwa yanawapaisha sana wakati hakuna lolote wala chochote, ni MAGALASA kabisa. Sasa kujaribu kujifananisha na Real Madrid ni kujidanganya na kujipandisha daraja ambalo hamuliwezi wala hamkaribii kwa kipimo chochote kile WANDUGU WA MAN U...Take it from ME!
 
Back
Top Bottom