Ubumuntu
JF-Expert Member
- Oct 21, 2010
- 14,387
- 10,965
Salaam wanaJF!
Hizi ATMs leo zimegoma. Yaani nimetoka Dodoma asubuhi,ATMs pale Nyerere Square zilikua mfu. Nikaenda TIOT nako mbofu. Hapo nasafiri mfukoni sina hata chapaa. Nikajipa matumaini ya kukuta ATM Morogoro pale karibu na Msamvu,nako nikakuta mbovu. Duh! Hapo sijatia chochote tumboni! Nikasema nitavumilia mpaka Dar. Kufika Ubungo hapa OilCom hadithi ile ile. Sasa nimekaa najiuliza nini maana ya kua ni hizi ATMs wakati almost nusu ya nchi hazitumiki. Wadau naongelea ATMs za CRDB,NBC na hata Stanbic!
Hizi ATMs leo zimegoma. Yaani nimetoka Dodoma asubuhi,ATMs pale Nyerere Square zilikua mfu. Nikaenda TIOT nako mbofu. Hapo nasafiri mfukoni sina hata chapaa. Nikajipa matumaini ya kukuta ATM Morogoro pale karibu na Msamvu,nako nikakuta mbovu. Duh! Hapo sijatia chochote tumboni! Nikasema nitavumilia mpaka Dar. Kufika Ubungo hapa OilCom hadithi ile ile. Sasa nimekaa najiuliza nini maana ya kua ni hizi ATMs wakati almost nusu ya nchi hazitumiki. Wadau naongelea ATMs za CRDB,NBC na hata Stanbic!