Alvin John
Member
- Mar 27, 2018
- 56
- 25
Mambo vp! Tunadesign na kuprint label (stika) za bidhaa za wajasiriamali na makampuni makubwa pia, tunatengeneza logo na kadi za biashara (business cards) kwa bei poa kabisa na tunauza kadi za harusi, send off, mialiko mbali mbali na pia tunaprint vitambaa (leso). Wasiliana nasi tukuhudumie.. Punguzo maalum kwa wajasiriamali wahi mapema.
0688072587. Hizo hapo chini ni baadhi ya kazi zetu tulizozifanya hivi karibuni.
0688072587. Hizo hapo chini ni baadhi ya kazi zetu tulizozifanya hivi karibuni.