Leadership has nothing to do with controlling people but to solve problem

Leadership has nothing to do with controlling people but to solve problem

Manyanza

Platinum Member
Joined
Nov 4, 2010
Posts
21,368
Reaction score
55,695
FB_IMG_1789710685445.jpg

Matatizo yanayowasibu raia wengi na yanayohitaji Viongozi kuyashughulikia badala ya kushughulika na Lissu, Heche na CHADEMA kwa ujumla

1.Gharama za maisha, Bei za baadhi ya bidhaa na huduma zimekuwa mzigo kwa sehemu ya wananchi.

2.Ukosefu wa ajira, hasa kwa vijana na wahitimu.

3.Huduma za afya – Upungufu wa vifaa, dawa, na watumishi katika baadhi ya maeneo.

3.Elimu – Changamoto za ubora wa elimu, miundombinu, na ajira za wahitimu.

4.Miundombinu – Ingawa kuna miradi mikubwa ya barabara, reli, na umeme, maeneo mengine bado yana changamoto za huduma hizo.

4.Rushwa na uwajibikaji – Hili linaendelea kujadiliwa katika utoaji wa huduma na matumizi ya rasilimali za umma.

5.Kilimo – Wakulima hukabiliwa na chamgamoto za masoko, pembejeo ghali, na athari za mabadiliko ya tabianchi.

6.Uhuru wa kisiasa na kiraia – Kuna mijadala kuhusu haki za mikutano, uhuru wa kujieleza, na mwenendo wa taasisi za dola.

Hili la sita ndio ambalo ni muhimu zaidi hii nchi ni ya Watanzania wote sio ya kikundi cha watu fulani
 
Sasa hapa Tanzania
Vitisho kwa watu wenye itikadi
Kupotea kwa raia
Magereza maalumu

Hata siku moja huwezi ukadhibiti itikadi, mtazamo au mawazo ya watu.

Unashughulikia vipi
Huduma za jamii
Wananchi kukosa haki
Uhuru wa kujieleza
Mawazo yao katika ujenzi wa taifa ?
 
With Samia and her criminal gang at the helm, our country is doomed.
My point wasn't about Samia or any other individual. I was talking about a principle of leadership, a leader is measured by how they solve problems, not by how they control people. That's where the discussion should be about leadership not names
 
My point wasn't about Samia or any other individual. I was talking about a principle of leadership, a leader is measured by how they solve problems, not by how they control people. That's where the discussion should be about leadership not names
Viongozi ni watu na watu ni majina labda kama sijaelewa vizuri ila yupo sahihi
 
My point wasn't about Samia or any other individual. I was talking about a principle of leadership, a leader is measured by how they solve problems, not by how they control people. That's where the discussion should be about leadership not names
Painfully those on the leadership have names, you surely can't avoid or rather ignore that truth. So definitely a topic about the principle of leadership the current leaders(with them being at the helm legally or illegally) are perfect ones to be used as point of reference.
 
Saa 8 Mkuu
Haujaanza kuugua kichwa kwa ghafla kila ukiikumbuka saa nane?
NB:Ni muda muafaka kwa CDF,IGP na DCI kumuendea TAML kwa kalumanzila/mchawi/mganga wa kienyeji alogwe hadi asahau kuwauliza maswali tata na yenye kero kizimbani hadi kusababisha mgagasiko na kwikwi za hapa na pale.
 
Tulieni mama yuko Eda , na kabla ya hapo kumbukeni tuko kwenye auto pilot, ukijilazimishia madarakani ndio athari zake hizo. POLENI.
 
Back
Top Bottom