Le Mutuuuz where you are?

Le Mutuuuz where you are?

Joined
Aug 26, 2014
Posts
5
Reaction score
3
Jamani huyu mkaka sijui yuko wapi tangu nilipomwonaga kwe ile party mwezi uliopita siku hiz haonekani hapa kwa Mjini.Nayeye yuko alinambia ni mtoto wa kwa mkubwa wa serikali na hata ndie alieniunganisha hapa Jf.I enjoyed dat day nakufanya nipende ishi kwa Tanzania.So kama kuna mutu yuko na contact zake let you inbox me(PM).I love you all Tanzanians
 
alikua arusha weekend,kasharudi,tukupe number yake?
 
Kafuliaaaa kaimba nyimbo zote za ccm zimeisha labda azirudie tena na zishachuja akitaka akacheze segere na wakina msalani.
 
Jamani huyu mkaka sijui yuko wapi tangu nilipomwonaga kwe ile party mwezi uliopita siku hiz haonekani hapa kwa Mjini.Nayeye yuko alinambia ni mtoto wa kwa mkubwa wa serikali na hata ndie alieniunganisha hapa Jf.I enjoyed dat day nakufanya nipende ishi kwa Tanzania.So kama kuna mutu yuko na contact zake let you inbox me(PM).I love you all Tanzanians

Upo tayari kupima ebola
 
Le mutuz ni mdananda tu! mjini kama watu wanaomuweka town wakiwa bize na yeye hupotea mjini.
siyo vyema kuzushia watu mambo ya uongo william MALECELA anapatikana sana Instagram(Almsost daily yupo kule)
 
Last edited by a moderator:
kuanzia heading mpaka contents ni matatizo!!! ungeadika kilugha chenu tu mkuu
 
Kama alikuunganisha na jf no yake huna???nimeona ka story chako kana base lafudhi ya kenya.nenda lumumba utamkuta!
 
Back
Top Bottom