Laptop msaada.

MansaMusa

Senior Member
Sep 11, 2013
103
0
Jamani nina Laptop Hp Compaq nc 8230, mara ya kwanza ilikuwa na tatizo la display inawaka alafu inazima kama inapiga indicator, but nilipopeleka kwa fundi alipoifungua akatoa battery akakonect na adaptor, kuna AC iliyopo karibu na Processor ikawa inatoa moshi na cheche. Ushauri: Vipi yaweza pona mana ye hana spea ya hyo AC ama niuze kama spea. Ushauri tafadhari, nipo Iringa.
 

snipa

JF-Expert Member
Dec 10, 2013
4,143
2,000
Sijaelewa bado kama ulinunua dukan au wapi..
kama ulinunua dukan rudisha..
.
usimuuzie mtu k2 kibovu kwa kujal maslah yako ni DHAMBI
 

MansaMusa

Senior Member
Sep 11, 2013
103
0
Sijaelewa bado kama ulinunua dukan au wapi..
kama ulinunua dukan rudisha..
.
usimuuzie mtu k2 kibovu kwa kujal maslah yako ni DHAMBI

Hujanielewa kaka natafuta fundi kama itatengenezeka na pia nimesema ikishindikana nauza kama spea sio nambambika mtu mkuu, umeninakiri vibaya but thanx.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom