Hujaweka information yoyote ndugu......aina gani ya laptop, ilianzaje? sasa hivi ukiwasha inafanyeje? (lazima kuna kitu inafanya) unafikiri tatizo limesababishwa na nini......ukibonyeza power Button inafanyaje......
Hujaweka information yoyote ndugu......aina gani ya laptop, ilianzaje? sasa hivi ukiwasha inafanyeje? (lazima kuna kitu inafanya) unafikiri tatizo limesababishwa na nini......ukibonyeza power Button inafanyaje......
Kwanza kabisa check umeme upo (ngere ja huwa hakawii sometimes), check connection zako za power kama ziko sawa. then twambie kini kimetokea ukiwasha tena.