Lapf


M

Matatika

Member
Joined
Jun 18, 2013
Messages
21
Likes
2
Points
0
M

Matatika

Member
Joined Jun 18, 2013
21 2 0
Habari wadau wa jf. Kwa mwenye updates za LAPF km wameshotlist watu wa interview tufahamishane.
 
Matokeo1

Matokeo1

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2012
Messages
229
Likes
5
Points
35
Age
35
Matokeo1

Matokeo1

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2012
229 5 35
Bado vuta subra kidog mwanawani
 
MITOCHONDRIA

MITOCHONDRIA

Senior Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
144
Likes
17
Points
35
MITOCHONDRIA

MITOCHONDRIA

Senior Member
Joined Feb 21, 2013
144 17 35
habari wadau wa jf. Kwa mwenye updates za lapf km wameshotlist watu wa interview tufahamishane.
ndg yangu kama hata shortlist unaulizia jf, sidhani kama utakuwemo, kwa hali ilivyo mbaya ya ajira, ina maana ww upo full blind, pole sana mkubwa
 
missa

missa

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2012
Messages
363
Likes
10
Points
0
Age
33
missa

missa

JF-Expert Member
Joined May 24, 2012
363 10 0
Habari wadau wa jf. Kwa mwenye updates za LAPF km wameshotlist watu wa interview tufahamishane.

jifunze kuapply na kupotezea, mana kama kila sehemu uki apply unakuwa na muhemuhe kiasi hicho si utashindwa kufanya issue zako nyingine mana akili itakuwa kila silku kwenye kuulizia shortlist za ma taasisi uliyoapply!

we apply,then tulia, kama uko shortlisted utapigiwa simu na ukiona kimya basi ujue kuna watu wameshachukuliwa hivyo piga moyo konde then endelea na application siku yako ikifika utakuwa shortlisted na utaajiriwa mungu akipenda.
 
M

Mystic

Senior Member
Joined
Feb 4, 2013
Messages
151
Likes
1
Points
35
M

Mystic

Senior Member
Joined Feb 4, 2013
151 1 35
jifunze kuapply na kupotezea, mana kama kila sehemu uki apply unakuwa na muhemuhe kiasi hicho si utashindwa kufanya issue zako nyingine mana akili itakuwa kila silku kwenye kuulizia shortlist za ma taasisi uliyoapply!

we apply,then tulia, kama uko shortlisted utapigiwa simu na ukiona kimya basi ujue kuna watu wameshachukuliwa hivyo piga moyo konde then endelea na application siku yako ikifika utakuwa shortlisted na utaajiriwa mungu akipenda.
Amen!.........
 

Forum statistics

Threads 1,273,872
Members 490,535
Posts 30,494,155