Land rover namba C inauzwa

Kazwala mkuu

Kazwala mkuu

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2016
Messages
1,013
Points
2,000
Kazwala mkuu

Kazwala mkuu

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2016
1,013 2,000
MKUU HII SI NI ILE ILIYOTUMIKA KWENYE gods must be crazy?????!!!aiyaaa iyaaa iyaaa iyaaaa
Ndiyo hiyo mkuu ila kitu mang'anyu namba c....unabadili tu gearbox na engine kisha popote inakwenda.
 
dudupori

dudupori

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2012
Messages
1,542
Points
2,000
dudupori

dudupori

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2012
1,542 2,000
Kuna toyota stout la mdingi nalo halijalipiwa kodi zaidi ya miaka 15, nasubiria julai mosi ifike nikalichukue niingie nalo road....
 
G

Gne gner

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2016
Messages
504
Points
500
G

Gne gner

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2016
504 500
km 39000670
Ilikuwa inadaiwa Tra milioni 30 lakini usihofu deni limefutwa, chombo ipo safi bei maelewano tu.
Nadhani hii gari dereva lazima akili iwe kidogo kama ya bush man
 
issa mweusi

issa mweusi

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2015
Messages
1,494
Points
2,000
issa mweusi

issa mweusi

JF-Expert Member
Joined May 31, 2015
1,494 2,000
vp mm nataka uniuzie plate number tu.
 
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
22,237
Points
2,000
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
22,237 2,000
Kitu mandolin
 
bhachu

bhachu

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
5,121
Points
2,000
bhachu

bhachu

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
5,121 2,000
km 39000670
Ilikuwa inadaiwa Tra milioni 30 lakini usihofu deni limefutwa, chombo ipo safi bei maelewano tu.
hii mashine kama aloigizia yule mzungu wa Bushmen, ayayayayayayayah yayayayah
 
ndibuka

ndibuka

Member
Joined
Apr 1, 2017
Messages
73
Points
125
ndibuka

ndibuka

Member
Joined Apr 1, 2017
73 125
Mkuu yaani huku kwetu bukoba hyo inauzwa laki mbili na imejaa mikungu ya ndizi lakini bado watu hawanunui
 
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
21,936
Points
2,000
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
21,936 2,000
km 39000670
Ilikuwa inadaiwa Tra milioni 30 lakini usihofu deni limefutwa, chombo ipo safi bei maelewano tu.
Mkuu.....
Naomba unitumie picha ya ubavu, ndani na kwanyuma.
Pia naomba uweke bei yake tafadhali.
 

Forum statistics

Threads 1,326,680
Members 509,566
Posts 32,230,825
Top