Lameck Ditto Moyo Sukuma Damu hadi Nabembea


kambitza

kambitza

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2013
Messages
1,881
Likes
606
Points
280
kambitza

kambitza

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2013
1,881 606 280
Nabembea
Wanamuziki wachache wenye vipaji nchi hii ni pamoja na huyu kijana Ditto

Ukimsikiliza nyimbo zake ni kama kilevi kinacholevya taratibuuuu anakuchukua kidogo kidogo ukija kushtuka umelewa njwiiiiii

Kama ile Moyoo sukuma damu si vingineeee ilipotoka hadi leo haijaisha, Sasa hivi amenimaliza kabisa na huu wimbo wake mpya bado nabembeaaa nipo hewaniiii nabembea.

Wimbo umetuliaaaaa mashairi, mapigo ya muziki inanikumbusha Soccer Rhumbaaa Dittto weweeee ni balaa ila bahati mbaya kwako ni kuzaliwa kipindi hiki tu cha makiki na maskendo kushika hatamu ya kuufanya wimbo uwe mkubwa shiiiiiiiiiiiiit

Kuna waimbaji wanatoa vinyimbo vibayaaaa vinakuzwa na skendo na kiiikiiis za kipuuzi tu ile isingekuwa hivyo usingeshikika

Huu wimbo nimeupenda sana
 
Z

Zanzibar-ASP

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
4,672
Likes
7,669
Points
280
Z

Zanzibar-ASP

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
4,672 7,669 280
Japokuwa mimi sio mshabiki wa Bongo flavour, ila kiukweli huyo jamaa anaweza. Ni mkali. Tungo, Sauti, Melody, Rhythm, Swaga, Video nk. viko sawia kabisa katika hiyo nyimbo yake.
 
radicals

radicals

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2016
Messages
2,138
Likes
2,307
Points
280
Age
38
radicals

radicals

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2016
2,138 2,307 280
kwani huu wimbo ndio unafika fika huko kwenu?
 
Usher-smith

Usher-smith

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2015
Messages
6,717
Likes
5,659
Points
280
Usher-smith

Usher-smith

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2015
6,717 5,659 280
Mkuu ndio umezinduka kutoka kwenye "coma" nini
 
George Betram

George Betram

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2015
Messages
2,249
Likes
1,918
Points
280
Age
24
George Betram

George Betram

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2015
2,249 1,918 280
[HASHTAG]#LessInformed[/HASHTAG]
 
Malcom Lumumba

Malcom Lumumba

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
11,343
Likes
30,190
Points
280
Malcom Lumumba

Malcom Lumumba

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
11,343 30,190 280
Aisee nabembea ndiyo nimeusikia juzi atiiiii!
Nipo nyumaa kwelikweli ila huyu,.
Ditto ni fundi aisee!
 

Forum statistics

Threads 1,213,835
Members 462,336
Posts 28,491,948