Lady haaaa ebu tuambie hadhira yako ni ipi


utandu

utandu

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2014
Messages
1,795
Likes
2,845
Points
280
utandu

utandu

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2014
1,795 2,845 280
Miye na swali kwa uyu mdada mwenye kipindi katika siku ya juma mosi katika tv ya clouds

Swali langu naitaji aje atuambie anapoandaa kipindi huwa analenga tabaka lipi katika jamii watizame kipindi chake maana miye nimeshindwa ng'amua Kutokana na lugha anayoitumia kuwakilisha ujumbe wake kwani haieleweki anatumia lugha ipi

Kwani amekuwa akichanganya ndimi na kuhamisha ndimi mwanzo mpaka mwisho wa kipindi code switching na code mixing kibao yani swahili English yani mpaka unajiuliza hivi uyu anataka hiki kipindi kiangaliwe na nani mtu mwenye kujua hizo code mixing na switching au mtanzania wa kawaida anayejua kiswahili tu simuelewi

My take
Amua kama unatumia kiswahili basi ongea kiswahili tu kama kingereza ongea kingereza tu pia utambue uko katika jamii zetu wanaotazama hivi local channel zetu asilimia kubwa ni waswahili wanaongea kiswahili si wajuaji wa kingereza au swahili English hivyo basi ukiendelea na hizo code switching na code mixing zako tambua watu wanabadili chanel maana hawakuelewi mzungu au mtz
 
GRAPHIX MASTER

GRAPHIX MASTER

Senior Member
Joined
May 22, 2015
Messages
166
Likes
54
Points
45
GRAPHIX MASTER

GRAPHIX MASTER

Senior Member
Joined May 22, 2015
166 54 45
Wanaume wa Dar na wa Newyork Ct
 
DR.CYPRIAN

DR.CYPRIAN

Senior Member
Joined
Sep 3, 2013
Messages
152
Likes
66
Points
45
DR.CYPRIAN

DR.CYPRIAN

Senior Member
Joined Sep 3, 2013
152 66 45
Ha ha ha ha...haifahm kazi ake..
 
mpinyo

mpinyo

Senior Member
Joined
Aug 5, 2014
Messages
148
Likes
45
Points
45
mpinyo

mpinyo

Senior Member
Joined Aug 5, 2014
148 45 45
At least ajaribu ku copy kwa mwenzake Shadee wa Clouds e
 
me and I

me and I

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
1,405
Likes
1,186
Points
280
Age
24
me and I

me and I

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
1,405 1,186 280
Afadhali umeongea mkuu huyu Dada ananiboaga Sana asee
 
izzo

izzo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2015
Messages
2,848
Likes
5,778
Points
280
izzo

izzo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2015
2,848 5,778 280
ktk redio na tv zenye watangazaji makanjanja ni clouds na ndio radio na tv zinazoongoza kwa kubomoa maadili ya vijana Tanzania
 
karugila

karugila

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2014
Messages
1,212
Likes
495
Points
180
karugila

karugila

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2014
1,212 495 180
ktk redio na tv zenye watangazaji makanjanja ni clouds na ndio radio na tv zinazoongoza kwa kubomoa maadili ya vijana Tanzania
Wabongo hapo ndo mnanishoshaga.heti mnaiponda clouds wakati nyie ndo wakwanza kuangalia kila nukta ya kipindi.kama unaboleka si uangalie tv nyingine.mwewe huyooo! Anaenda zake
 
izzo

izzo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2015
Messages
2,848
Likes
5,778
Points
280
izzo

izzo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2015
2,848 5,778 280
Wabongo hapo ndo mnanishoshaga.heti mnaiponda clouds wakati nyie ndo wakwanza kuangalia kila nukta ya kipindi.kama unaboleka si uangalie tv nyingine.mwewe huyooo! Anaenda zake
sasa umejuaje kama mm naangalia hyo station ktk tv mbili cziangaliii na nimezifunga kwenye kisimbusi changu ni clouds na TBC one
 
gwa myetu

gwa myetu

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2014
Messages
4,356
Likes
4,370
Points
280
gwa myetu

gwa myetu

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2014
4,356 4,370 280
huwa napenda swaga zake za kuongea japo sura Maulana kamnyima
 
emmanuel alden

emmanuel alden

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2016
Messages
289
Likes
303
Points
80
emmanuel alden

emmanuel alden

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2016
289 303 80
Mi mwenyewe ananikera basi tu sina jinsi
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,669
Likes
5,076
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,669 5,076 280
Ndio Nani kwanza...???
 
emmanuel alden

emmanuel alden

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2016
Messages
289
Likes
303
Points
80
emmanuel alden

emmanuel alden

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2016
289 303 80
Kaka this is the worldvof globalisation kama vijana wav kitanzania hawana busara acha waendelee kuharibika kama hawawezi kuchambua kipi kinafaa na kipi hakifai
 
Mrs Van

Mrs Van

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2016
Messages
3,351
Likes
5,979
Points
280
Mrs Van

Mrs Van

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2016
3,351 5,979 280
Poleni. Mimi clouds tv n redio yake sivifatilii hawana ata maana. Habari ITV vipind vngne eatv n redio earadio.
 
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2014
Messages
33,227
Likes
40,776
Points
280
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2014
33,227 40,776 280
ndo nani?kipindi gani?saa ngapi?
 
mtumweusi

mtumweusi

Senior Member
Joined
Dec 11, 2015
Messages
148
Likes
143
Points
60
Age
32
mtumweusi

mtumweusi

Senior Member
Joined Dec 11, 2015
148 143 60
clouds tv ipo dstv sikuhizi kama ww hukipendi watakipenda wakenya na nchi zingine.. roho mbaya tu kama mavi
 
utandu

utandu

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2014
Messages
1,795
Likes
2,845
Points
280
utandu

utandu

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2014
1,795 2,845 280
Mtu mweusi hapa tunaongelea weredi katika Kazi na hili ndio tatizo letu sisi watu weusi mimi na wewe hauitaji changamoto katika Kazi zetu hivi unadhani hiyo clouds tv hata kama ipo dstv unafikilia watazamaji wake uko unaposema ni watu wanaojua zaidi lugha gani tambua wengi wao ni wazungumzaji wa kiswahili kwani clouds tv inatumia lugha ya kiswahili kutangaza matangazo yao kitu kingine utambue hao Wakenya nk unaowasema nao hatujui wanaongea lugha ipi kwa ufasa maana mkenya akianza ongea kingereza galfa utasikia kuongea kiswahili akianza ongea kingereza galfa ataanza kuongea kiswahili so usipanic na lengo la huu uzi si kumsema vibaya ila ajirekebishe OTE="mtumweusi, post: 16801669, member: 343564"]clouds tv ipo dstv sikuhizi kama ww hukipendi watakipenda wakenya na nchi zingine.. roho mbaya tu kama mavi[/QUOTE]
Mtu
 
LIKE Niku ADD

LIKE Niku ADD

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2014
Messages
3,983
Likes
2,261
Points
280
LIKE Niku ADD

LIKE Niku ADD

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2014
3,983 2,261 280
Yuko sawa! i think wamewatarget watu wanaojua kiingereza zaidi ambao wanangependa kupata celebrity news za kibongo na afrika kwa ujumla japo anatupia na kiswahili na watz wamuelewe. ndomana kuna clouds e na africa wired (clouds e shadee anaongea kiswahili pekee) na shows zote zinazungumzia celebrity news.

Lady Haha kama unasoma comment hii basi endelea hivo hivo kumix lugha japo utumie english zaidi ili watu kama wanaija na nchi nyingine waweze kuelewa habari za mastar wetu zinaendeleaje. Kwa anayetaka kwa kiswahili basi aangalie clouds E
 

Forum statistics

Threads 1,238,826
Members 476,196
Posts 29,332,872