Surya JF-Expert Member Joined Jun 7, 2015 Posts 9,999 Reaction score 16,215 Apr 26, 2019 Thread starter #21 Ndio hili mkuu Tajiri Kichwa said: Naomba kuuliza hili ndio jukwaa la wakubwa nalo sikia Click to expand...
Ndio hili mkuu Tajiri Kichwa said: Naomba kuuliza hili ndio jukwaa la wakubwa nalo sikia Click to expand...
Tajiri Kichwa JF-Expert Member Joined Apr 2, 2017 Posts 9,020 Reaction score 22,096 Apr 26, 2019 #22 Suriya said: Ndio hili mkuu Click to expand... Sawa..ngoja warembo wa jf waje jifunza
Espy_ JF-Expert Member Joined Jul 19, 2013 Posts 91,958 Reaction score 183,573 Apr 26, 2019 #23 Alieeleewa anielezee kwa kifupi mada inazungumzia nini.
Surya JF-Expert Member Joined Jun 7, 2015 Posts 9,999 Reaction score 16,215 Apr 26, 2019 Thread starter #24 Mtombo espy said: Alieeleewa anielezee kwa kifupi mada inazungumzia nini. Click to expand...
KadogooCate JF-Expert Member Joined Dec 16, 2017 Posts 484 Reaction score 1,101 Apr 26, 2019 #25 Equation x said: Hiyo iko vizuri na inawafaa wale wembamba....wale mabonge hiyo huwa inawasumbua kutokana na uzito Click to expand... Weee vibonge tunaweza bana sema ukikutana na me mwenye kitambi kama mtungi wa bibi ndo shughuli itaishia njiani [emoji2088][emoji2088]
Equation x said: Hiyo iko vizuri na inawafaa wale wembamba....wale mabonge hiyo huwa inawasumbua kutokana na uzito Click to expand... Weee vibonge tunaweza bana sema ukikutana na me mwenye kitambi kama mtungi wa bibi ndo shughuli itaishia njiani [emoji2088][emoji2088]
Surya JF-Expert Member Joined Jun 7, 2015 Posts 9,999 Reaction score 16,215 Jul 1, 2019 Thread starter #26 Mmmmh ni mimi kweli niliandika uzi huu!!!