Surya
JF-Expert Member
- Jun 7, 2015
- 10,000
- 16,195
Kabla ya kusema moja kwa moja kitu ambacho nimepanga kutoa tution leo, nianze na kusema hili...
Wasichana wengi mmekua mkipenda kudate na wanaume mnao wapenda sana, sometime hata anakua sio type yako, na wimbi hilo la mabint wengine mmekua na tatizo la kuwaogopa mabwana zenu.
Kukubali upenzi ulikubali mwenyewe kwann usijiamini kuwa umemuweka bwana wako kifuani na afulukuti
Inatakiwa somotime ili bwana wako asifikilie kuchepuka unapanga siku moja moja kuwa leo nataka show, kwani kama umekwisha lala nae mala ya kwanza kwann ushindwe kujisemea mala ya pili.
Wengine hofu zinakua juu kias kwamba ukiona picha, ukimkuta na msichana kokote, tayar roho isha kuuma mpaka basi,
Ety na wew unapata ujasili kulalamika mbona hujanitafuta wiki nzima? Kwani wew simu yako haipig wala kutuma sms hadi utafutwe???
Ukitaka kitu omba wachaneni na mambo ya kuwaogopa hawa viumbe wanaoitwa wanaume.
Kwan nn akikataa si basi.
Tution;
Ladies hii ndio stayle ambayo wanaume wanapenda hatar kupita maelezo, romance kwanza ni costant.
Na hii style usisahau kujifunza ipasavyo.
Hapa ndio huwa tunapima kujiamini kwenu nyie wasichana
Ambao midomo mirefu kuongelea sex wakat ukifika muda wa mechi unafumba macho.
Hii style, hivo mnavoviita vishindo havipo tena ataekua anafanya ni wew mwanamke na speed unajibalansia mwenyewe.
Wasichana wengi mmekua mkipenda kudate na wanaume mnao wapenda sana, sometime hata anakua sio type yako, na wimbi hilo la mabint wengine mmekua na tatizo la kuwaogopa mabwana zenu.
Kukubali upenzi ulikubali mwenyewe kwann usijiamini kuwa umemuweka bwana wako kifuani na afulukuti
Inatakiwa somotime ili bwana wako asifikilie kuchepuka unapanga siku moja moja kuwa leo nataka show, kwani kama umekwisha lala nae mala ya kwanza kwann ushindwe kujisemea mala ya pili.
Wengine hofu zinakua juu kias kwamba ukiona picha, ukimkuta na msichana kokote, tayar roho isha kuuma mpaka basi,
Ety na wew unapata ujasili kulalamika mbona hujanitafuta wiki nzima? Kwani wew simu yako haipig wala kutuma sms hadi utafutwe???
Ukitaka kitu omba wachaneni na mambo ya kuwaogopa hawa viumbe wanaoitwa wanaume.
Kwan nn akikataa si basi.
Tution;
Ladies hii ndio stayle ambayo wanaume wanapenda hatar kupita maelezo, romance kwanza ni costant.
Na hii style usisahau kujifunza ipasavyo.
Hapa ndio huwa tunapima kujiamini kwenu nyie wasichana
Ambao midomo mirefu kuongelea sex wakat ukifika muda wa mechi unafumba macho.
Hii style, hivo mnavoviita vishindo havipo tena ataekua anafanya ni wew mwanamke na speed unajibalansia mwenyewe.