Ladha ya mapenzi imekwisha


wa4

wa4

Senior Member
Joined
Jul 2, 2016
Messages
158
Likes
64
Points
45
Age
44
wa4

wa4

Senior Member
Joined Jul 2, 2016
158 64 45
Nilikuwa naishi na babu yangu mzaa baba, siku moja akaniambia (babu naona kama wanawake wote ni madume) sikujua la kumjibu pengine Kwa sababu umri wangu ulikuwa bado lkn Kwa sasa ninaanza kuyaona taratibu, kwani nina muda tangu nijiingize ktk mambo ya mapenzi na hatimaye ndoa, ukweli ni kwamba nina mwaka mmoja na miezi mitatu tangu ndoa yangu iingie dosari na kupelekea kutengana na mwenza wangu, ambayo ilidumu kwa miaka 13 kwa shida, nahitaji kuoa lkn mwanamke gani nimwoe ndo inanisumbua, swali la msingi nini haswa kinakusisimua pindi umwonapo mwanamke http://
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,175
Likes
3,952
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,175 3,952 280
Wa kutafutana ndo wanaoongoza kwa kuachana, anyway sitaki kuingilia uzi wako lakini hii point inahusika sana na ndoa za siku hizi
 
Me too

Me too

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2015
Messages
3,628
Likes
2,494
Points
280
Me too

Me too

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2015
3,628 2,494 280
sijaelewa,,,, mala ina dosari 1 yr and ahalf oh! ndoa ina 13 yrs sa sijui mliachana mda gan yaan ebu fafanua basi.
 
wa4

wa4

Senior Member
Joined
Jul 2, 2016
Messages
158
Likes
64
Points
45
Age
44
wa4

wa4

Senior Member
Joined Jul 2, 2016
158 64 45
sijaelewa,,,, mala ina dosari 1 yr and ahalf oh! ndoa ina 13 yrs sa sijui mliachana mda gan yaan ebu fafanua basi.
Ndoa ndoa ilidumu kwa miaka 13, lakini tangu aondoke ni mwaka mmoja na miezi mitatu
 

Forum statistics

Threads 1,237,504
Members 475,533
Posts 29,291,085