PreGE2025 Kyerwa: Umati Wahudhuria Semina ya No Reforms No Election

PreGE2025 Kyerwa: Umati Wahudhuria Semina ya No Reforms No Election

Mijadala ya Uchaguzi Mkuu wa Tanzania 2025 (Kabla)

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Posts
142,863
Reaction score
287,900
Kama tulivyowaambia tangu juzi kwamba Neema ya No Reforms No Election inaingia Kagera, na sasa imeingia kweli.

Mikutano iko mingi sana, lakini kutokana na udogo wa Nafasi hapa JF tunawaletea huu hapa wa Kyerwa.

Hali ndio kama hivi

Screenshot_2025-05-08-16-08-34-1.png
Screenshot_2025-05-08-16-08-14-1.png
Screenshot_2025-05-08-16-08-01-1.png
 
Kama tulivyowaambia tangu juzi kwamba Neema ya No Reforms No Election inaingia Kagera, na sasa imeingia kweli.

Mikutano iko mingi sana, lakini kutokana na udogo wa Nafasi hapa JF tunawaletea huu hapa wa Kyerwa.

Hali ndio kama hivi

View attachment 3328038View attachment 3328040View attachment 3328041
Bunge la Ulaya liipatie Tanzania Misaada ya Elimu juu ya demo kras , viongozi wote waende Ngurdoto kufundishwa. Hv hili somo bado lipo mashuleni na vyuoni siku hz?
 
Afu wanatokea kenge watano wanautaka uchaguzi kupitia CDM ati ili washinde Ubunge. Kwamba wana uchunguuu saana na chama kusema No Reform No election kwamba hayo si maamuzi ya vikao halali vya chama.
 
Raisi wa Bunge la Ulaya nae anakuja Nchini aalikwe kwenye moja ya mikutano tumuambie kama hakuna Reforms kwenye sheria zetu za uchaguzi kateni misaada wawekeeni na vikwazo.
 
CCM wamefuta topic ya democracy na constitution sambamba na somo la Civics kwa ujumla (For secondary level) ili muwe mambumbumbu zaidi.
 
Raisi wa Bunge la Ulaya nae anakuja Nchini aalikwe kwenye moja ya mikutano tumuambie kama hakuna Reforms kwenye sheria zetu za uchaguzi kateni misaada wawekeeni na vikwazo.
Ushauri wako umepokelewa, tunamuandalia mkutano Kariakoo
 
Kama tulivyowaambia tangu juzi kwamba Neema ya No Reforms No Election inaingia Kagera, na sasa imeingia kweli.

Mikutano iko mingi sana, lakini kutokana na udogo wa Nafasi hapa JF tunawaletea huu hapa wa Kyerwa.

Hali ndio kama hivi

View attachment 3328038View attachment 3328040View attachment 3328041
Kwa nini mumeruka kanda ya magaribi na kukimbilia kanda ya Ziwa

Pelekeni laki moja kila mwezi mlizoahidi kwenye kampeni kuwa Lisu akishika mtapeleka

Kanda mbili zinawasubiri no money no reform meetings kanda ya magharibi na kanda ya kaskazini kwa mwamba wa Chadema Mbowe

Pesa mlizoahidi mpeleke kabla ya kwenda


Kanda ya Magharibi na kaskazini hawataki utapeli wanataka ahadi za pesa mlitoa mtekeleze kwanza kabla kuongelea mikutano ya no reform no election
 
Kwa nini mumeruka kanda ya magaribi na kukimbilia kanda ya Ziwa

Pelekeni laki moja kila mwezi mlizoahidi kwenye kampeni kuwa Lisu akishika mtapeleka

Kanda mbili zinawasubiri no money no reform meetings kanda ya magharibi na kanda ya kaskazini kwa mwamba wa Chadema Mbowe

Pesa mlizoahidi mpeleke kabla ya kwenda


Kanda ya Magharibi na kaskazini hawataki utapeli wanataka ahadi za pesa mlitoa mtekeleze kwanza kabla kuongelea mikutano ya no reform no election
Endelea kuifuatilia Chadema kwa umakini
 
Back
Top Bottom