The ghost writer
JF-Expert Member
- Apr 5, 2023
- 845
- 1,748
Unapokabia juu namaanisha unapoweka mkazo wa malengo yako, ndoto na future zako. Halafu huku chini namaanisha mitaji, miradi na hustle zako unazozitegemea kukufikisha huko juu zikiwa hazina ulinzi. UTAFELI
Msingi wa jambo lolote kutimia unaanzia chini
Utakapoanza kukabia chini (mkazo wa miradi na hustle ) unajitengenezea safu imara ya ulinzi na kumnyima mpinzani wako (life;ile dhana ya maisha magumu yamenishinda) ushindi
Ijapokuwa ubao utasoma 0-0 ila safu yako imara ya ulinzi italeta matumain kwenye safu yako ya ushambuliaji (i means goals and plans)
Ikiwa utakabia juu badala ya chini, safu yako ya ulinzi utaicha duni na kisha kupigwa COUNTER ATTACK ukiachwa huku umechanganyikiwa..
ni sawa na nyumba (kiota cha ndege) iliyojengwa juu ya mti bila yakuwa na msingi chini halafu ikaja mvua na upepo mkali wa ghafla, kile Kiota kitadondoka chini bila pingamizi
Life is a game play it like you play the jackport makes sure you win it. NEVER BACK DOWN
Msingi wa jambo lolote kutimia unaanzia chini
Utakapoanza kukabia chini (mkazo wa miradi na hustle ) unajitengenezea safu imara ya ulinzi na kumnyima mpinzani wako (life;ile dhana ya maisha magumu yamenishinda) ushindi
Ijapokuwa ubao utasoma 0-0 ila safu yako imara ya ulinzi italeta matumain kwenye safu yako ya ushambuliaji (i means goals and plans)
Ikiwa utakabia juu badala ya chini, safu yako ya ulinzi utaicha duni na kisha kupigwa COUNTER ATTACK ukiachwa huku umechanganyikiwa..
ni sawa na nyumba (kiota cha ndege) iliyojengwa juu ya mti bila yakuwa na msingi chini halafu ikaja mvua na upepo mkali wa ghafla, kile Kiota kitadondoka chini bila pingamizi
Life is a game play it like you play the jackport makes sure you win it. NEVER BACK DOWN