Kwenu Ndalichako na Jafo

Umeongea points sana mkuu kwenye tasnia ya ualimu kuhoji maswala kama hayo ni umama mtoa mada kwa maelezo yako mm nikushauri kua mheshimu mkuu wako timiza majukumu yako kisheria maswala ya matumizi ya pesa na teuzi mbali mbali kausha hayakuhusu
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nakukumya no
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Una roho mbaya kama mchawi
 
Hapa mi nadhani kesi ipo namba nne tu, hayo mengine mbwembwe tu umeamua kujazia jazia. Kwenye hao walimu wawili walionyimwa nafasi ya kwenda kusimamia mitihani nahisi na wewe ni mmoja wao, baaaasi!!!!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…