Kweli viungo viliumbwa jamani!.

Kweli viungo viliumbwa jamani!.

Joined
Aug 11, 2013
Posts
5
Reaction score
4
Heshima kwenu wadau wa jf.Kwa kweli ukiacha huu mviringo yaani hii dunia kuumbwa na mola;Pia kwa kweli alitujalia viungo mbalimbali vya mwili,kama vile vidole,macho,masikio,nk.Sasa bwana kuna vijiungo viwili hivi vinatesa sana jinsia hizi mbili za ke na me!;bwanabwana!,vinasuguana vyenyewe tu lakini!;vinafunga watu maisha,vinasababisha mauaji,vinafanya watu hawalali,vinatuletea mali,na maradhi pia!.Eti wadau ni kweli ni sukari ya mungu!.Nimesikia watu wakibishania hilo maeneo ya stendi niliyoshukia nikielekea kwenye shughuli zangu.Kwenu wakuu!.
 
...rudi kwenye hilo eneo la stend ukawaulize hao waliokuwa wakibishana bilashaka wanamaji yote ya maswali yako...
 
daah hapanihusu hapa,kwaheri...

running3.gif
 
Heshima kwenu wadau wa jf.Kwa kweli ukiacha huu mviringo yaani hii dunia kuumbwa na mola;Pia kwa kweli alitujalia viungo mbalimbali vya mwili,kama vile vidole,macho,masikio,nk.Sasa bwana kuna vijiungo viwili hivi vinatesa sana jinsia hizi mbili za ke na me!;bwanabwana!,vinasuguana vyenyewe tu lakini!;vinafunga watu maisha,vinasababisha mauaji,vinafanya watu hawalali,vinatuletea mali,na maradhi pia!.Eti wadau ni kweli ni sukari ya mungu!.Nimesikia watu wakibishania hilo maeneo ya stendi niliyoshukia nikielekea kwenye shughuli zangu.Kwenu wakuu!.

mkuu, hivo viungo ni MAJANGA! huenda hao waliokuwa wanaviita sukari walikuwa wamejitoa akili kwa muda
 
Back
Top Bottom