Kweli pesa sabuni ya roho

Kweli pesa sabuni ya roho

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Posts
16,590
Reaction score
28,761
1546890284942.png


Wa enzi hizo..


1546890316410.png


Wa sasa........
 
Wa kale


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Polepole ni kijana makini anaweza akasema huu ni mchana hali ya kuwa n usiku akaja na critical Reasons na mkaondoka Mkiwa Mmewasha tochi kuelekea kwenu huku Mkiamini kuwa huo ni mchana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nimekutana nae leo yuko ndani ya bonge la v8 linapeperusha bendera ya kijani tuu
 
Back
Top Bottom