Kweli nimeamini ulikuwa moto wa mabua

Kweli nimeamini ulikuwa moto wa mabua

Tatizo CCM mnajichekesha kwa kisichochekesha.

Lowasa anawanyoosha vilivyo.
 
Magufuri aseme na atueleze ni kwa nini serikali ya Mwenyekiti wake haikufanya hayo anayoahidi kuyafanya??????.Na tofauti ya yeye na Mwenyekiti wake wa CHAMA ni IPI??.
 
Kua mkweli siku zote niadhina yako kwamungu wetu. Kipaumbele cha mheshimiwa lowassa chakwanza ni ELIMU chapili ni ELIMU na chatatu pia ni ELIMU. Hivyo ndivyo tulivisikia pale jangwani.

Sure babangu
 
jiandaee kisaikolojia tuuu ndugu mtoa madaa ccm byee byee..
 
Hukuwepo mkutanoni ww tuulize tuliokuwepo tena hapo nime summarize tu ila zipo Sera nyingi za ovyo mjomba yenu alizitamka ambazo only a child of 12 yrs and below can understand them.[/QUOTE

Nyooooo! Mie nilikuwepo jangwani tena mbele kabisa alisema kipaumbele cha kwanza elimu Pili elimu tatu elimu hayo ya babu seya mashabiki ndo waliuliza akasema akiingia madarani atangalia sheria inasemaje hakusema atawatoa moja kwa moja..mxiii kakojoe ukoo..
 
Hv pale Ikulu ofisı za Raıs zipo ground floor?Huwa naona vighorofa km viwıli au vıtatu.Jamaa anashikiliwa kupanda helikopta,sasa sıjuı!!!Yangu masıkıo.

watamwekea lift....
 
Marco Polo

Ukitaka kujua nani ana sera mbovu na zisizotekelezeka tafuta gazeti la Nipashe la jana na leo uone hizo takwimu halafu ndiyo utajua nani mwongi
 
Last edited by a moderator:
Marco Polo

Sera ya elimu bure hadi chuo kikuu nani aliitoa? Kama ni moto wa mabua mbona mgombea wa ccm ameamua kutumia helcopter wakati alisema atatumia barabara tu?
 
Last edited by a moderator:
WanaCCM wa chini huku mtaani wanaona kawaida hawajui kuwa wakubwa zao hawalali.

Ila kwa kuwa vijana wengi wamelipwa kupost jf,fb,tweeter n.k ili kuona mwitikio wa watu sishangai kukuta hii post ya kujifariji.

Huu ni mwaka wa mabadiliko na Lowasa.Ukawaaaaaaaaaaaa juuuu.
 
Heheheh nimesoma Nipashe leo sera ya zahanati kila kijiji itatumia 44% ya bajeti
Hapo bado mishahara kupanda, bado barabara, bado maendeleo mengine
 
Eddo anawaumiza vichwa sana mmesema mgonjwa tumempenda ivo ivo na mnashangaa hajawahi kuanguka jukwaan wala kukauka sauti, mmesema fisadi uwo wimbo unatuburudisha nyoyo zetu, Mara mzee jaman sie tumependa tumekufa tumeoza...EDDO EDOO LOWASSA

Ndio maana mnaitwa mabwege. Lowasa alianguka Zanzibar ikafichwa. Pale Arusha wakati wa mkutano wake akiwa bado CCM alianguka pia.
Kwa sasa hasimami zaidi ya dk. 3 na lazima achomwe sindano za masaa. Tumuombee tu amalize kampeni ili nyumbu wa ukawa wakose visingizio wakishindwa
 
WanaCCM wa chini huku mtaani wanaona kawaida hawajui kuwa wakubwa zao hawalali.

Ila kwa kuwa vijana wengi wamelipwa kupost jf,fb,tweeter n.k ili kuona mwitikio wa watu sishangai kukuta hii post ya kujifariji.

Huu ni mwaka wa mabadiliko na Lowasa.Ukawaaaaaaaaaaaa juuuu.

Hakika ukawa ni mabadiliko. Wamemtupa nje kiboko ya mafisadi, wakamkaribisha fisadi mwenyewe
 
Kua mkweli siku zote niadhina yako kwamungu wetu. Kipaumbele cha mheshimiwa lowassa chakwanza ni ELIMU chapili ni ELIMU na chatatu pia ni ELIMU. Hivyo ndivyo tulivisikia pale jangwani.

Kama ni hivyo mbona wakawa wote ni wajinga?
 
Chadema ndo mwisho wake,nikisema Sumaye kaenda kule kuhakikisha wanafutika katika Ramani ya siasa Tanzania kama CCJ na UDP watabishi,lakini huo ndo ukweli.!!
 
Chadema/Ukawa ndo mwisho wake,nikisema Sumaye kaenda kule kuhakikisha wanafutika katika Ramani ya siasa Tanzania kama CCJ na UDP watabishi,lakini huo ndo ukweli.!!
 
Back
Top Bottom