Kweli mkipendana mnafanana.

Ngareroo

Ngareroo

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2019
Messages
556
Points
500
Ngareroo

Ngareroo

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2019
556 500
Kama unavoona mtazamaji wa Chugastan TV,huyu ni Chaliangu Mwakiposile Mwakajana akiwa na Mamilox ake anaeitwa Andongolile Mwakakesho.
Ama kweli ule usemi wa mkipendana zaidi lazima mfanane hatimae umedhihirika uku Uyole..Niki'report kutoka Uyole Mbeya,Mimi ni Ngareroo wa Chugastan TV.
@NgarenaroBoy.
 

Attachments:

  • File size
    221.5 KB
    Views
    40
Shadeeya

Shadeeya

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2014
Messages
31,519
Points
2,000
Shadeeya

Shadeeya

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2014
31,519 2,000
Yaani huyo dada asingevaa sketi ingekuwa tabu kujua jinsi zao kwa urahisi
Ila kwa sababu yupo kijijini tu akija town akianza kuvaa wigi na kupaka vipodozi anabadilika kabisa huyo. 😀
 
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
26,198
Points
2,000
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
26,198 2,000
Ila kwa sababu yupo kijijini tu akija town akianza kuvaa wigi na kupaka vipodozi anabadilika kabisa huyo. 😀
Kwa sura ya huyo dada akivaa wigi atafanana kama mwewe!
Unajua maana ya wigi ni ili ufanane fanane na wazungu!
hahahahahahahahh
 
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2018
Messages
8,399
Points
2,000
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2018
8,399 2,000
Hapo kuna true love ndiyo maana wamefanana kabisa
 

Forum statistics

Threads 1,336,573
Members 512,661
Posts 32,543,979
Top