Bujibuji Simba Nyamaume Platinum Member Joined Feb 4, 2009 Posts 78,678 Reaction score 167,642 Jun 10, 2011 #1 Mapadre na Masista nao wanaumizwa mioyo
Prodigal Son JF-Expert Member Joined Dec 9, 2009 Posts 1,080 Reaction score 744 Jun 11, 2011 #2 Umejuaje? wale wanatalikiwa wale kwa macho tu na si vinginevyo
Viol JF-Expert Member Joined Dec 15, 2009 Posts 25,419 Reaction score 18,372 Jun 11, 2011 #3 Lazima kuumia wakichanganyana wenyewe kwenye parokia moja.
Magulumangu JF-Expert Member Joined Jan 7, 2010 Posts 3,051 Reaction score 462 Jun 11, 2011 #4 Bujibuji said: Mapadre na Masista nao wanaumizwa mioyo Click to expand... Usiombe moyo uguswe kiss kiss utakoma...
Bujibuji said: Mapadre na Masista nao wanaumizwa mioyo Click to expand... Usiombe moyo uguswe kiss kiss utakoma...
Magulumangu JF-Expert Member Joined Jan 7, 2010 Posts 3,051 Reaction score 462 Jun 11, 2011 #5 Bujibuji said: Mapadre na Masista nao wanaumizwa mioyo Click to expand... mashehe vipi na maimuna wao???
Bujibuji said: Mapadre na Masista nao wanaumizwa mioyo Click to expand... mashehe vipi na maimuna wao???
Dr.Chichi JF-Expert Member Joined Apr 30, 2008 Posts 2,393 Reaction score 639 Jun 11, 2011 #6 He he he hiyo sukari tamu
Nazjaz JF-Expert Member Joined Jan 20, 2011 Posts 7,850 Reaction score 9,422 Jun 11, 2011 #7 Magulumangu said: mashehe vipi na maimuna wao??? Click to expand... wanaoa wake wanne, mmoja akikuumiza, mke mwingine anakufariji
Magulumangu said: mashehe vipi na maimuna wao??? Click to expand... wanaoa wake wanne, mmoja akikuumiza, mke mwingine anakufariji