Kweli hili nalo tatizo sijapata kuona | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kweli hili nalo tatizo sijapata kuona

Discussion in 'JF Doctor' started by Nyigana, Oct 15, 2012.

  1. N

    Nyigana Senior Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Tatizo
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,212
    Likes Received: 4,009
    Trophy Points: 280
    Mwambie aende hospitali kuonana na Daktari ampime ajue ni nini chanzo cha hivyo vipele kwenye huo uume mwambie aende haraka iwezekanavyo.@Nyigana
     
  3. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 15,618
    Likes Received: 8,411
    Trophy Points: 280
    Labda tatizo ni huko kutokufanya hayo unayoyaita mapenzi, kwani aligombana na wadada kiasi akasusa kuoa.
     
  4. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,465
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Mwambie aache kupiga nyeto
     
  5. N

    Nyigana Senior Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kwa hiyo mkuu chanzo ni kupiga nyeto
     
  6. N

    Nyigana Senior Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    amekuwa navyo mwaka wa tatu sasa na havina madhara yoyote vipo tu haviumi wala nn
     
  7. N

    Nyigana Senior Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ni dogo wa miaka 16 labda hapo sijaeleweka
     
  8. Niwemugizi

    Niwemugizi JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 909
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Miaka 16 ni kawaida kabisa maybe alikuwa busy na kutafuta maisha akachuna kidogo kwa kuwa anajua kuwa haya mambo yapo tu
     
Loading...