kweli bongo kuna njaa.

asakuta same

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Posts
14,829
Reaction score
5,041
MWALIMU. ''Maandazi sita ukitoa mawili yatabaki mangapi?' MWANAFUNZI. ''UKINIPA NA MCHUZ HALIBAKI HATA MOJA"
Wat a class.......!!!!......!!!!​
:lol::lol::lol::lol::lol::lol:
 
MWALIMU. ''Maandazi sita ukitoa mawili yatabaki mangapi?' MWANAFUNZI. ''UKINIPA NA MCHUZ HALIBAKI HATA MOJA"
Wat a class.......!!!!......!!!!​
:lol::lol::lol::lol::lol::lol:


Hiyo njaa sasa imezidi ha a haha ha ha ha ha aha ha ahahahahahahah h :lol::lol::lol:
 
imerudiwa nadhani hii ni mara ya 242 kupostiwa
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…