Kwann watu wanaidharau degree ya Open University?

Diplopoda

Member
Dec 25, 2020
26
45
uko sahihi kabisa, watu wengi wamezoea kumezeshwa tu ndio shida hapo
Fresh from school ndio wanao kidharau kwa sababu hawakijui na mfumo wake ni mgumu kwao na mostly hawana majukumu hivyo kukaaa nyumbani na kusoma ataonekana kafeli hivyo bora aende kukaa class tuuu hivyo basi kama hufahamu kitu usikidharau twachieni chuo chetu kinatufaa sisi hasa tulio kazin
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom