Kwann views ni nyingi kuliko comments?

cariha

JF-Expert Member
Apr 9, 2015
18,417
2,000
[QUOTE="cariha, poskituo231919, member:28Kwakwenyingi za hovyo hovyo sana yani MMU kulikuwaga na topic nzuri kule sikuhizi kuna topic nyingi za hovyo, yani ambazo zinachochea vitu vya ajabu kwenye mahusiano, mi my favorite jukwaa langu ni jamii intelligence kule kuna watu wanajua mambo, sana IQ zao kubwa, Jamii intelligence idumu aisee

Sent using Jamii Forums mobile app


Kweli jamii inteligence ni bonge la jukwaa Mimi huko ndo huwa kituo changu pendwa.

Kwakweli MMU kumejaa mada za hovyo hovyo tu.[/QUOTE]MMU kuna mada hovyo wanaume wazima great thinker eti wanafundishana kumvizia housgirl hata FB hamna ujinga huo, zamani MMU was best kwangu ila sikuhizi mada hovyo hovyo.

Wooi bora tu niwe nakesha jamii intelligence najifunza vingi muhimu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Planett

JF-Expert Member
Mar 20, 2014
9,071
2,000
sababu unakuta umefungua thread (umeview) lakini haijakuimpress unaiacha (hujacoment) hiyo ndio sababu
 

Devoo

Senior Member
Jun 2, 2018
115
250
Comments nyingi zinategemea na topic kwa thread husika,,

Leta topic inayohusu kuvua.na nguo,=comments nyingi

Leta mada nyingine =comments chache

Sent using Jamii Forums mobile app
 

msomi uchwara

JF-Expert Member
Oct 17, 2017
3,490
2,000
[QUOTE="cariha, poskituo231919, member:28Kwakwenyingi za hovyo hovyo sana yani MMU kulikuwaga na topic nzuri kule sikuhizi kuna topic nyingi za hovyo, yani ambazo zinachochea vitu vya ajabu kwenye mahusiano, mi my favorite jukwaa langu ni jamii intelligence kule kuna watu wanajua mambo, sana IQ zao kubwa, Jamii intelligence idumu aisee

Sent using Jamii Forums mobile app


Kweli jamii inteligence ni bonge la jukwaa Mimi huko ndo huwa kituo changu pendwa.

Kwakweli MMU kumejaa mada za hovyo hovyo tu.[/QUOTE]Hata huko jamii intelligence siku hizi watu hawaleti nondo kama zamani ,

Sent using Jamii Forums mobile app
 

silver_back

JF-Expert Member
Jul 2, 2018
834
1,000
Nimefuatilia thread nyingi sana unakuta 90k views ila 1k comments...nimejiuliza sipati majibu...ni kwann
Mbona iko simpo sana. Kuna members wana id na wanalogin, anasoma c9mment ila hacommemt na kuna wengine sio members ila ni wasomaji. Mfano mimi nimekuwa nasoma JF toka 2016 ila nimejiunga rasmi mwaka huu.
 

Habun

JF-Expert Member
Jul 19, 2013
71,750
2,000
Unasoma uzi, unapata elimu then huoni cha kukoment, unatoka.

Unasoma uzi, unakutana na vitu vya ajabu ajabu tu, unaupuuza.

Unasoma uzi, unakutana na marudio ya mambo ambayo yalishawahi kujadiliwa, unaachana nao.

Kuna wanaoview nyuzi kama guests, hawawezi kuchangia.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom