Kwann views ni nyingi kuliko comments?

IKIRIRI

JF-Expert Member
Jan 14, 2018
2,686
2,000
Nimefuatilia thread nyingi sana unakuta 90k views ila 1k comments...nimejiuliza sipati majibu...ni kwann
 

FYATU

JF-Expert Member
Dec 7, 2011
5,365
2,000
Huku ni tofauti na facebook, wakati kule Mtu anaandika tu, nice, good, p1, n.k hata kama hajasoma kilichondikwa...huku unasoma uzi, kama huna cha kuandika unasepa kimyakimya.
 

ikongoc

JF-Expert Member
Jan 13, 2018
208
250
Nimefuatilia thread nyingi sana unakuta 90k views ila 1k comments...nimejiuliza sipati majibu...ni kwann
wengine tumejiunga chama cha wasoma maoni.. pia kuna wengine hawana uwezo wa kutoa maon (hajajisajiri humu ndani)..
 

cariha

JF-Expert Member
Apr 9, 2015
13,458
2,000
Exactly

SMART BOY
Nyuzi nyingi za hovyo hovyo sana yani MMU kulikuwaga na topic nzuri kule sikuhizi kuna topic nyingi za hovyo, yani ambazo zinachochea vitu vya ajabu kwenye mahusiano, mi my favorite jukwaa langu ni jamii intelligence kule kuna watu wanajua mambo, sana IQ zao kubwa, Jamii intelligence idumu aisee

Sent using Jamii Forums mobile app
 

love b

JF-Expert Member
Aug 27, 2017
2,182
2,000
Hakuna sheria kuwa ukiview ni lazima u comment. Vingine unapita kimya kimya
 

tremendous

JF-Expert Member
Aug 12, 2016
3,253
2,000
[QUOTE="cariha, poskituo231919, member:28Kwakwenyingi za hovyo hovyo sana yani MMU kulikuwaga na topic nzuri kule sikuhizi kuna topic nyingi za hovyo, yani ambazo zinachochea vitu vya ajabu kwenye mahusiano, mi my favorite jukwaa langu ni jamii intelligence kule kuna watu wanajua mambo, sana IQ zao kubwa, Jamii intelligence idumu aisee

Sent using Jamii Forums mobile app[/QUOTE]


Kweli jamii inteligence ni bonge la jukwaa Mimi huko ndo huwa kituo changu pendwa.

Kwakweli MMU kumejaa mada za hovyo hovyo tu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom