Kwanini wasingizie mimba?

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
35
Points
145

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 35 145
jamani sinahakika kama limejadiliwa hapa.
Ni hivi mwaka jana nilibaatika kuwa na wanawake 3 kwa nyakati tofauti nilipoanzana na wakwanza baada ya miezi 6 akaanza kuniambia anahisi nimjamzito akaanza kueckti kila kitu kama anaujauzito kadri cku zilivyokwenda sioni dalili zaidi ya kuhimizwa nimwoe kila kukicha, nikamtema nikapata mwingine naye mda si mrefu naye akaanza ishu hiyo hiyo yani tofauti ni kiduchu tu naye akaanza story nimwoe kwa kasi nimpe majina matatu akaandike cliniki nikasepa watatu the same yy alikuwa ni mhuni nilipomtema akaanza fujo mwisho wa yote akasema lazima unioe kwani ninaujauzito wako nikambana tukapime akasepa ikawa salama yangu.
swali je cku hizi mimba ndokigezo cha kuolewa?
pls firstlady naitaji mchango wako
 

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2008
Messages
5,465
Likes
76
Points
0

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined May 30, 2008
5,465 76 0
jamani sinahakika kama limejadiliwa hapa.
Ni hivi mwaka jana nilibaatika kuwa na wanawake 3 kwa nyakati tofauti nilipoanzana na wakwanza baada ya miezi 6 akaanza kuniambia anahisi nimjamzito akaanza kueckti kila kitu kama anaujauzito kadri cku zilivyokwenda sioni dalili zaidi ya kuhimizwa nimwoe kila kukicha, nikamtema nikapata mwingine naye mda si mrefu naye akaanza ishu hiyo hiyo yani tofauti ni kiduchu tu naye akaanza story nimwoe kwa kasi nimpe majina matatu akaandike cliniki nikasepa watatu the same yy alikuwa ni mhuni nilipomtema akaanza fujo mwisho wa yote akasema lazima unioe kwani ninaujauzito wako nikambana tukapime akasepa ikawa salama yangu.
swali je cku hizi mimba ndokigezo cha kuolewa?
pls firstlady naitaji mchango wako
Unajiamini sana hadi kujiweka kwenye hatari ya "kuambukiza" wanawake watatu ujauzito?!
MNAPIMA KWANZA AU?
 

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
30
Points
145

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 30 145
ndio, kama kweli wewe ni mkulima mzuri n kigezo kizuri kwani ndio huthbitisha kuwa shamba lina rutuba ya kutosha.

halafu ni kigezo kinacholipa sana. siku hizi asikudanganye mtu, demu bila kuibeba kwelikweli haolewi kabisaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!!!! sahau.

siku hizi bibi arusi mwenye mimba ndogo ni kama miezi minne hivi majority kuanzia miezi sita na kuendelea!!!!!!
 

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,468
Likes
177
Points
160

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,468 177 160
jamani sinahakika kama limejadiliwa hapa.
Ni hivi mwaka jana nilibaatika kuwa na wanawake 3 kwa nyakati tofauti nilipoanzana na wakwanza baada ya miezi 6 akaanza kuniambia anahisi nimjamzito akaanza kueckti kila kitu kama anaujauzito kadri cku zilivyokwenda sioni dalili zaidi ya kuhimizwa nimwoe kila kukicha, nikamtema nikapata mwingine naye mda si mrefu naye akaanza ishu hiyo hiyo yani tofauti ni kiduchu tu naye akaanza story nimwoe kwa kasi nimpe majina matatu akaandike cliniki nikasepa watatu the same yy alikuwa ni mhuni nilipomtema akaanza fujo mwisho wa yote akasema lazima unioe kwani ninaujauzito wako nikambana tukapime akasepa ikawa salama yangu.
swali je cku hizi mimba ndokigezo cha kuolewa?
pls firstlady naitaji mchango wako
Mimba inaonekana kuwa tiketi ya ndoa siku hizi! Kwa asimilia kubwa sana! Ila swali langu kwako mkubwa, wanawake watatu tofauti ndani ya mwaka mmoja na wote unawala peku peku? Twende taratibu mkubwa!
 

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
35
Points
145

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 35 145
ndio, kama kweli wewe ni mkulima mzuri n kigezo kizuri kwani ndio huthbitisha kuwa shamba lina rutuba ya kutosha.

halafu ni kigezo kinacholipa sana. siku hizi asikudanganye mtu, demu bila kuibeba kwelikweli haolewi kabisaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!!!! sahau.

siku hizi bibi arusi mwenye mimba ndogo ni kama miezi minne hivi majority kuanzia miezi sita na kuendelea!!!!!!
aisee nimeanza kupata picha
 

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2009
Messages
6,969
Likes
26
Points
0

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2009
6,969 26 0
jamani sinahakika kama limejadiliwa hapa.
Ni hivi mwaka jana nilibaatika kuwa na wanawake 3 kwa nyakati tofauti nilipoanzana na wakwanza baada ya miezi 6 akaanza kuniambia anahisi nimjamzito akaanza kueckti kila kitu kama anaujauzito kadri cku zilivyokwenda sioni dalili zaidi ya kuhimizwa nimwoe kila kukicha, nikamtema nikapata mwingine naye mda si mrefu naye akaanza ishu hiyo hiyo yani tofauti ni kiduchu tu naye akaanza story nimwoe kwa kasi nimpe majina matatu akaandike cliniki nikasepa watatu the same yy alikuwa ni mhuni nilipomtema akaanza fujo mwisho wa yote akasema lazima unioe kwani ninaujauzito wako nikambana tukapime akasepa ikawa salama yangu.
swali je cku hizi mimba ndokigezo cha kuolewa?
pls firstlady naitaji mchango wako

kama mlishapima hapa mlikuwa mnaenda kupima nini tena?
 

SMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
8,139
Likes
2,495
Points
280

SMU

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
8,139 2,495 280
Kwani kuna ubaya gani mwanamke akikuomba muoane badala ya kuendelea kufanya zinaa? Hao wawili wa mwanzo mbona hamkwenda kupima kama hizo mimba zilikuwepo ama la? Kama ukiambiwa mimba tu unammwaga kuna uwezekano mkubwa tu akaitoa mimba hiyo!

Inaelekea unapenda 'kutembea peku' hivyo hao kina dada pengine wanakupima tu ili wajue kama upo tayari kwa matokeo ya unachokifanya!

Hata kama mmepima HIV, nisingekushauri kutembea peku na mtu ambaye hamna commitment yoyote baina yenu. Itakusaidia kuondokana na magonjwa mengine ya zinaa (gono, kisonono nk), mimba usizotarajia, mimba za kusingiziwa nk nk.

Be blessed!
 

Katikomile

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2007
Messages
473
Likes
49
Points
45

Katikomile

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2007
473 49 45
jamani sinahakika kama limejadiliwa hapa.
Ni hivi mwaka jana nilibaatika kuwa na wanawake 3 kwa nyakati tofauti nilipoanzana na wakwanza baada ya miezi 6 akaanza kuniambia anahisi nimjamzito akaanza kueckti kila kitu kama anaujauzito kadri cku zilivyokwenda sioni dalili zaidi ya kuhimizwa nimwoe kila kukicha, nikamtema nikapata mwingine naye mda si mrefu naye akaanza ishu hiyo hiyo yani tofauti ni kiduchu tu naye akaanza story nimwoe kwa kasi nimpe majina matatu akaandike cliniki nikasepa watatu the same yy alikuwa ni mhuni nilipomtema akaanza fujo mwisho wa yote akasema lazima unioe kwani ninaujauzito wako nikambana tukapime akasepa ikawa salama yangu.
swali je cku hizi mimba ndokigezo cha kuolewa?
pls firstlady naitaji mchango wako
Tatizo ni uzembe wetu sisi Wanaume kutofuatilia Menstruation Cycle za Wapenzi wetu! Kama unaelewa Menstruation Period yake ni ngumu kukudanganya.
 

Forum statistics

Threads 1,189,736
Members 450,798
Posts 27,645,707