Kwanini wapinzani hawapo kwenye kikao cha muswada?

Kwanini wapinzani hawapo kwenye kikao cha muswada?

yahoo

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Posts
3,526
Reaction score
1,410
Nafatilia kikao cha kurekebisha sheria za madini ambacho kinahusisha wabunge na wadau mbalimbali wa sheria na madini.

Wengi wa wahudhuriaji ni wabunge wa CCM pamoja na wadau wengine lakini wabunge wa upinzani nawaona John Mnyika na Msigwa kifupi hawawezi zidi wanne na mchango wao ni kidogo kwanini hawaji kutoa maoni yao.

Akina Tundu Lissu na wapiga kelele wengine mboni siwaoni, nendeni mkachangie mapema nini kiwemo na kipi kisiwepo, msisubiri kulaumu na kukosoa muswada utakapofika bungeni ili mpate kiki, akina Sugu mpo wapi?
 
Wapinzan wa nchi yetu ni watu wa ajabu ajabu sana tena wa hovyo hovyo kweli
 
Nafatilia kikao cha kurekebisha sheria za madini ambacho kinahusisha wabunge na wadau mbalimbali Wa sheria na madini..wengi Wa wahudhuriaji ni wabunge Wa Ccm pamoja na wadau wengine lakini wabunge Wa upinzani nawaona John mnyika na msigwa kifupi hawawezi zidi wanne na mchango wao ni kidogo..kwanini hawaji kutoa maoni yao,akina Tundu lisu na wapiga kelele wengine mboni siwaoni...nendeni mkachangie mapema nini kiwemo na kipi kisiwepo..msisubiri kulaumu na kukosoa muswada utakapofika bungeni ilimpate kiki..akina Sugu mpo wapi?
Ile ni kamati ya sheria na katiba hivyo tambua wapinzani siyo wote wanahusika kwa hiyo kamati labda fatilia wajumbe wa hiyo kamati kutoka upinzani ni akina nani ndio uje na swali lako
 
Mimi nadhani huelewi hata ulichokiandika kwani mnyika,msigwa siyo wapinzani? au mpaka tundu lissu awepo.
Huyu mpuuzi achana naye,yupo Heche,Waitara,Gekul,Mwakagenda,Mnyika,Msigwa,nk halafu hicho ni kikao cha kamati,anadhani wabunge wote ni wajumbe.Haelewi kwa nini tunataka mda wa kujadili uongezwe tunataka kukapambane bungeni huku kwenye kamati kuna wajumbe
 
Ile ni kamati ya sheria na katiba hivyo tambua wapinzani siyo wote wanahusika kwa hiyo kamati labda fatilia wajumbe wa hiyo kamati kutoka upinzani ni akina nani ndio uje na swali lako
Spika wa Bunge amertdhia kwa miswada hii wabunge wote ruksa kuingia kwenye kumbi zanye mjadala wa miswaada hii
 
SI WAZALENDO NA KAMERA ZINAWAUMBUA.
BASHE MAWAZO YAKE NIMEYAPENDA NINGEPENDA KUFAHAMU BIOGRAPH YAKE VUZURI.
 
Wapinzani wapo bwana acha uchochezi huo wa kitoto.Na wametoa michango Mzuri tu ktk kuboresha mswada.
 
Ile ni kamati ya sheria na katiba hivyo tambua wapinzani siyo wote wanahusika kwa hiyo kamati labda fatilia wajumbe wa hiyo kamati kutoka upinzani ni akina nani ndio uje na swali lako
Lakini kamati si inahusisha wadau huria hata mimi na wewe tunaweza kuchangia hata kwa maandishi?
 
Back
Top Bottom