Kwanini wanawake wanapenda attention ila ukiwapa wanakuchukulia poa?

Kwanini wanawake wanapenda attention ila ukiwapa wanakuchukulia poa?

sonofobia

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2015
Posts
1,320
Reaction score
4,765
Kuna kitu uwa nashangaa sana kwa wanawake.

Mwanamke anapenda kupewa attention na mwanaume wakati anatongozwa. Ila akipewa sana attention yani kujaliwa sana anamchukulia mwanaume poa. Mwanaume akianza kumpotezea kutojali unakuta yeye ndio anakolea vizuri penzini.

Hii ni experience yangu kwa wanawake niliodeti nao. Mwanzoni anahitaji attention unampa na ukishampa anaanza kukuchukulia wa kawaida mpaka pale utapoanza kumpotezea yani usimfanye the one and only.
 
Wanawake hata sijui wanatakaga nini,

[emoji117]Ukiwa unajifanya unamjali sana kwenye mahusiano atakuendesha kama ana akili nzuri
[emoji117]ukijifanya una mapenzi ya dhati yaani unakwepa wanawake wengine, yeye akitokea mwanaume aliyemvutia anakuacha hata hajali kama ulimuheshimu
[emoji117]ukijitia mpole likitokea swala unashuka chini unataka yaishe kiamani utaishia kuteseka
Wanawake wanahitaji purukushani...[emoji23]...yaani mfumo Dume...we jiulize kwanini wale wanawake wanaopigwa na wapenzi wao kwenye mahusiano wengi wao ndo wanaongoza kudumu kwenye mahusiano...?
 
Wanawake hata sijui wanatakaga nini,

[emoji117]Ukiwa unajifanya unamjali sana kwenye mahusiano atakuendesha kama ana akili nzuri
[emoji117]ukijifanya una mapenzi ya dhati yaani unakwepa wanawake wengine, yeye akitokea mwanaume aliyemvutia anakuacha hata hajali kama ulimuheshimu
[emoji117]ukijitia mpole likitokea swala unashuka chini unataka yaishe kiamani utaishia kuteseka
Wanawake wanahitaji purukushani...[emoji23]...yaani mfumo Dume...we jiulize kwanini wale wanawake wanaopigwa na wapenzi wao kwenye mahusiano wengi wao ndo wanaongoza kudumu kwenye mahusiano...?
Wanawake hata sijui wanatakaga nini,

[emoji117]Ukiwa unajifanya unamjali sana kwenye mahusiano atakuendesha kama ana akili nzuri
[emoji117]ukijifanya una mapenzi ya dhati yaani unakwepa wanawake wengine, yeye akitokea mwanaume aliyemvutia anakuacha hata hajali kama ulimuheshimu
[emoji117]ukijitia mpole likitokea swala unashuka chini unataka yaishe kiamani utaishia kuteseka
Wanawake wanahitaji purukushani...[emoji23]...yaani mfumo Dume...we jiulize kwanini wale wanawake wanaopigwa na wapenzi wao kwenye mahusiano wengi wao ndo wanaongoza kudumu kwenye mahusiano...?
Huu ukweli hawataki tuujue ukiwaomba ushauri watakuambia wape attention,mara kuwa romantic
 
Kuna demu nilikuwa naye nilikuwa natoumba Kama natoka vitani mpaka nafsi inanisuta yaani bao moja nakomaa mpaka dk 45 halafu mwendo wa farasi.

Basi nilipomzoea nikaona niwe mstaarabu, Cha kushangaza akanihoji mbona siku hizi uwezo wangu umeshuka nimekuwa mdebwedo. Aseee nilichoka.
 
Ili nafikiri ni sahihi wanawake wanapenda mwanaume mwenye misimamo fulani theoretical wanapenda kupetiwa ila in real sense they like mtu aisyewashobokea
Kwa wanasaikolojia wanasema hyo ni chain events of nature

Unayempenda hakupend

Akupendaye humpendi

Mwenye hela hana watoto

Maskini ana mitoto kibao

Foleni uliopo haiendi...ya pemben inaenda(ukihamia ya pemben ile ulotoka inaanza kutembea)

Yan kuna zile events zisizo na maelezo kamili...!!ila hawa wenzetu hawajawah kueleweka haaasa wanataka nini
 
Mkuu unahangaika kuwaelewa hawa viumbe? Utapasuka kichwa.Kuna mmoja huyo alichonifanya pamoja na mie kuwa na upendo na care za TB Joshua, sina hamu.Nina uhakika 100% yule mtoto atakuja nikumbuka tena huku akilia machozi ya damu. Maana kuna wanaume wanajua kweli kuwafanyia na kuwaumiza vizuri hawa watu.

Safari iendelee
 
Wanawake hata sijui wanatakaga nini,

[emoji117]Ukiwa unajifanya unamjali sana kwenye mahusiano atakuendesha kama ana akili nzuri
[emoji117]ukijifanya una mapenzi ya dhati yaani unakwepa wanawake wengine, yeye akitokea mwanaume aliyemvutia anakuacha hata hajali kama ulimuheshimu
[emoji117]ukijitia mpole likitokea swala unashuka chini unataka yaishe kiamani utaishia kuteseka
Wanawake wanahitaji purukushani...[emoji23]...yaani mfumo Dume...we jiulize kwanini wale wanawake wanaopigwa na wapenzi wao kwenye mahusiano wengi wao ndo wanaongoza kudumu kwenye mahusiano...?
bila mfumo dume utapata tabu sana
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom