Kwanini wanamke baadhi mnashindwa haya?

Mwaka.2016 ni.madongo kwa kwenda mbele kwa maduu! bandika bandua.......wanaume tumechoka kulea pimbi
Na tumechoka kweli,sasa hivi ni mwendo wakupiga na kusepa hakuna haja yao kuwalizisha.Maana unakuta wanalalamika hawalizishwi halafu wao kitandani hawajiwezi.Na bado una provide majukum mengine kama kawaida.
 
Acha kujipendekeza ili upate papuchi za bure. Baba nae ni wa muhimu katika kuleta kiumbe duniani.
Mkuu hongera kwa kumwambia ukweli,anafikili humu kuna mtu anamdharau mwanamke,hakuna anae wadharau bali tunawambia ukweli ili wabadilike.

Sote tumezaliwa na wanawake,lakini sio sababu yakuacha kuwambia ukweli kisa wametuzaa.

Tutaendelea kuwaheshimu lakini ukweli daima tutawambia.
 
Hivi na mama ako umeshakaa kumuuliza kama haya 10 uliyoorodhesha na yy anamfanyia baba ako au aliwafanyia bf zake enzi hizo..!?

Hasa hasa la kunyonya dushe labda wakati anaitafta ndoa..!?
 
Hivi na mama ako umeshakaa kumuuliza kama haya 10 uliyoorodhesha na yy anamfanyia baba ako au aliwafanyia bf zake enzi hizo..!?

Hasa hasa la kunyonya dushe labda wakati anaitafta ndoa..!?
Mama angu ana miaka zaidi ya 70,nahakika huu upumbavu haukuwepo wakunyonya dushe,Kipindi hicho ni msichana.

Pole mkuu inaonekana unanyonya sana endelea.
 
Last edited:


I am a man but naomba nikuulizeeee, "Umeoa?"
 
Dawa ni kuizingatia io namba 5,unalipua moko afu unajipa safari kuwa una mishe bagamoyo,mxiuuu!
Hawatoshekagi hao..
 
Mama angu ana miaka zaidi ya 70,nahakika huu upumbavu haukuwepo wakunyonya dushe,Kipindi hicho ni msichana.

Pole mkuu inaonekana unanyonya sana endelea.
Huoni ID kuwa mimi ni mwanaume..!? Niwie radhi mdau.... na pia nani kakwambia ahaya mautundu hayakuepo..!? Hii mijambo ipo toka kipindi cha ujio wa mitume ndio mana kna kitu inaitwa SODOMA na GOMORA. Kwa sasa ni kwamba awareness imeongezeka na zoezi linafanyika kiuwazi sana bila staha wala kificho
 
Asante kwa mchango
 
Niuwie radhi mkuu.
 
1.kibamia ukikikatikia kinachomoka
2.mwanamke ni tofauti na mwanaume,yo ready hata kabla ya kuandaliwa
3.si ukaoge? Acha uchafu, kwani uchafu wako ulomuachia nani anamsafisha?
4.unahakika gani umemfikisha?
5.sasa km unaboa tu why ahangaike?
6.pepeta ni risk n its isnt comfortable(doctor alishauri)so we vaa tu
7.ujue hujamfikisha unamchosha tu
8.hujakua bado ukikua utajua maana ya kugegedana na mwanamke maana hata hiyo kidogo yatosha km unajua nn unafanya
9.ndio wakati hata kapuku ukimuomba milioni anakubali atakupa,na kwakuwa mmezidi uchoyo
10.watajibu wanaonyonya
 
Last edited:
kumbe mnatupiana makombora!
ni ajabu wavulana wa siku hizi kujibishana na wanawake..
yaani wanajilinganisha.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…