Kwanini Wahindi Watoto huwa hawakai Boarding?

Kwanini Wahindi Watoto huwa hawakai Boarding?

Jibu ni simple. Wahindi na waarabu wamewekeza katika familia ndio maana wanaendelea. Familia kwao ndio taaisisi namba moja. Ukishakuwa na familia imara na taifa lazima lisimame sababu utatoa watoto wanaojiamini, wasio na matatizo ya kiakili, wanaspirit ya utendaji na watatetea masilahi ya taifa kama familia kuu.
 
Jibu ni simple. Wahindi na waarabu wamewekeza katika familia ndio maana wanaendelea. Familia kwao ndio taaisisi namba moja. Ukishakuwa na familia imara na taifa lazima lisimame sababu utatoa watoto wanaojiamini, wasio na matatizo ya kiakili, wanaspirit ya utendaji na watatetea masilahi ya taifa kama familia kuu.
Umemaliza kila kitu
 
Pointi ni kuwa kutokana na uchache wao, hao wahindi hupendelea kuishi karibu na wahindi wenzao, kwa familia ya kihindi kumpeleka mtoto wao shule ya bweni ambayo mtoto ni minority kila kona hakuna wahindi wezie wao wanaona ni sawa na kumtelekeza mtoto.

Hivi hata wewe mtu mweusi utajiskiaje umpelekee mwanao shule ambayo wapo wahindi watupu yeye ahesabike jinsi alivyotofauti??

Lazima utahisi kuna kitu hakiko sawa, lazima at some point uhisi kuwa ni rahisi sana kwake kuonewa

Ndio maana hata mitaa wanayoishi, wahindi hupenda kuishi na wenzao, ndio maana wanaishi posta ama kariakoo, na Msione wana raha sana, kodi za huko posta ni kubwa sana kulipa, ila wanajitutumua kuishi huko, mradi tu wasiende kuishi maeneo ya mbali sana kama tunaoishi sisi waafrika ambako wao wakija kuishi watakuwa ni minority
International School ni mchanganyiko ila still hawakai Bording
 
NB:
Watoto wa Kihindi ni tofauti na watoto wetu kimalezi.

Mtoto wako akirudi shule anaenda kucheza kwa majilani zako au kwa marafiki zake.

Mtoto wa kihindi akirudi shule ndani haendi kuzurula mtaani.

Jamaa wametuacha mbali sana.

Sent from my SM-J500F using JamiiForums mobile ap
Tabia ya mtoto yategemea mzazi. Ukitaka mtoto akacheze nje masaa yote baada ya shule ni wewe tu. Una hiari na kuweza kumpagia ratiba ya kucheza nje na kukaa nyumbani akusikilize. Kama baba unashinda kwenye bao, kijiweni, kilabuni na mama ashinda kwa marafiki, kitchen party kila kukicha n.k siku nzima, ni kweli mtoto itabidi akashinde kwa marafiki nje.

Kimsingi, mtoto mpaka kufikia miaka 13 ni wakati muafaka kabisa kujifunza tamaduni za nyumbani. Ni hizi tamaduni ndizo zinazomtafsiri mtoto. Unataka mtoto wako aweje huko baadaye, ni mambo gani muhimu atajifunza toka kwenu wanafamilia n.k.

Kama jukumu hilo ktk familia mmeamua kumpa Matron au Patron ni maamuzi yenu, ila msitarajie kupanda bangi ukadhani utapata mahindi.
 
Back
Top Bottom