Kwanini wabunge wengi wa CHADEMA ni maarufu?

Kwanini wabunge wengi wa CHADEMA ni maarufu?

Chadema ndio wamemleta zito dar na kumlea mpaka akapata umarufu lkn bado hana umarufu wa mnyika au lisu

Hebu pitia kumbukumbu zako vizuri. . . . . viatu unavyotaka kupita navyo mbele za watu havikutoshi, utaaibika
 
Zito hana lolote Mada zote za kudandia tu. Yakwake ni Mabilioni ya Uswiwsi na Ameshindwa kuwataja. Ingekuwa Chadema wangeshataja cku nyingi. Hawarembi. Kwanza inawezekana ZZK alishachukua chake ndio Maana hasomi hayo Majina.
 
Naomba mnisaidie kujibu hili swali, kwanini wabunge wengi wa CHADEMA ni maarufu sana bungeni na nchini kwetu Tanzania?
Mimi nitaelezea sababu za wabunge wawili kuwa maarufu.
godless lema na sugu ni maarufu kwa kuleta fujo bungeni.
 
Naomba mnisaidie kujibu hili swali, kwanini wabunge wengi wa CHADEMA ni maarufu sana bungeni na nchini kwetu Tanzania?
jibu ni rahisi sana , ni hivi cdm imetuma wawakilishi bungeni kutetea wananchi wanyonge dhidi ya mkoloni wa kijani , na uzuri ni kwamba wananchi wameona na kuikubali kazi hii .
 
Zitto amejiinua mwenyewe.na ndiye aliyeinua cdm

Kweli ukijua kuandika unakuwa na uhuru wa kuandika. Kaainua Chadema kwenye nini? Mbona watu mnakuwa na mawazo mgando kama maziwa ya mtindi? Taabu ya walio maliza shule mwaka jana na juzi ndio hii! Sio kila kitu lazima mchangie vingine someni tuu ili muelimike.
 
Kweli ukijua kuandika unakuwa na uhuru wa kuandika. Kaainua Chadema kwenye nini? Mbona watu mnakuwa na mawazo mgando kama maziwa ya mtindi? Taabu ya walio maliza shule mwaka jana na juzi ndio hii! Sio kila kitu lazima mchangie vingine someni tuu ili muelimike.

Kwani kabla zitto hajaibua ishu ya buzwagi kuna hoja yoyote iliwahi kuletwa bungeni iliyotikisa nchi kiasi watu kuijua cdm
 
hiv uoni mashabiki wakati mungine wanajifanya kumsahihisha hata MESI.lakini ingia uanjani uone mziki wake,kukosoa ni rahisi.
 
Nadhani wanawajibika inavyopaswa,na wamekuwa waliobekana wanachokifanya,wakati ccm ni weng lkn wengi hukaa kimya tu,,!
 
Back
Top Bottom