Kwanini Waafrika wanateswa na kufukuzwa Israel?


J

Johnny Sack

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2017
Messages
592
Points
1,000
J

Johnny Sack

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2017
592 1,000
Waafrika hawapendwi popote, sio Israel tu...Kasome jinsi biashara ya utumwa inavyoendelea hadi leo huko Mauritania kwa Waafrika wenzetu...Mwarabu anaamini mtu mweusi kaumbwa wa daraja la chini ili kumtumikia.

Huko Uarabuni wadada wa Kiafrika wanapitia mateso ya ajabu kutoka kwa Waarabu sababu ya rangi yao

Nchi za Tunisia, Misri, Morocco japo tupo bara moja zinawabagua waafrika weusi kuliko hata wazungu...

https://www.theguardian.com/global-development/2018/jun/08/the-unspeakable-truth-about-slavery-in-mauritania
 
Dalmine

Dalmine

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2016
Messages
2,872
Points
2,000
Dalmine

Dalmine

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2016
2,872 2,000
Waafrika hawapendwi popote, sio Israel tu...Kasome jinsi biashara ya utumwa inavyoendelea hadi leo huko Mauritania kwa Waafrika wenzetu...Mwarabu anaamini mtu mweusi kaumbwa wa daraja la chini ili kumtumikia.

Huko Uarabuni wadada wa Kiafrika wanapitia mateso ya ajabu kutoka kwa Waarabu sababu ya rangi yao

Nchi za Tunisia, Misri, Morocco japo tupo bara moja zinawabagua waafrika weusi kuliko hata wazungu...

https://www.theguardian.com/global-development/2018/jun/08/the-unspeakable-truth-about-slavery-in-mauritania
Waafrika hatunaga kazi za kufanya, bado tu tunafikiriaga utumwa. Utumwa wenyewe ulifanywa na wazungu wakishirikiana na weusi wenzetu.
 
pilato93

pilato93

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2014
Messages
3,995
Points
2,000
pilato93

pilato93

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2014
3,995 2,000
Warudi tu kwao sasa hivi kote vyuma vimekaza watakufa bure huko

mpuuzi mpuuzi tu
 
pilato93

pilato93

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2014
Messages
3,995
Points
2,000
pilato93

pilato93

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2014
3,995 2,000
Waafrika hatunaga kazi za kufanya, bado tu tunafikiriaga utumwa. Utumwa wenyewe ulifanywa na wazungu wakishirikiana na weusi wenzetu.
Wao wanataka kuwa watumwa waache wakauzwe kama nyanya

mpuuzi mpuuzi tu
 
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2015
Messages
16,199
Points
2,000
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2015
16,199 2,000
1-2 wakubwa wao tu ndo wanajua na wala hawawaambii wafuasi wao
Wayahudi weusi hawatakuelewa,

1~Kwanza kabisa yahudi anamkana yesu,na hilo yahudi mweusi analijuwa sana ila wanajitoa ufahamu.

2~Yahudi hautambui ukristo ila yahudi mweusi anaeutambua ukristo atamtetea na kumsapoti bila sababu yoyote.

3~Waafrika wanateswa na kufukuzwa hilo nalo wanajitoa ufahamu,

Yani myahudi akinya, myahudi mweusi yuko tayari kwenda kuyazoa yale mavi, hata akiambiwa yashike kwa mkono nae atayashika kweli.
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wick

Wick

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2012
Messages
7,673
Points
2,000
Wick

Wick

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2012
7,673 2,000
Ring any bells Wick and Red Giant ???
Ethnic Purity and Eugenics at work.
at certain time in the future hii democracy itabidi tuidefine upya!..
Hivi whats special with Uganda, nakumbuka Israel kabla hawajawekwa walipo sasa ilikuwa wapewe eneo Uganda kuanzisha taifa lao.
 
N

niah

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2015
Messages
5,748
Points
2,000
N

niah

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2015
5,748 2,000
Acheni ujinga wakimbizi sio huko hata hapa kwetu tanzania wa ethiopia wanapata tabu sana tena ni wapita njia angalia wanavyonynyaswa na ni waafrica wenzetu


Sent from my iPhone using JamiiForums
Wahabeshi wangapi wamefia kwenye magari wakipita na wale wanaopona wanawekwa magerezani? Wakimbizi wa kirundi au Rwanda walishapewa kazi kama siyo kuwekwa makambini na misaada siyo ya tanzania bali ya UN. Hawa wakienda Israel wanaishi kuwa mitaani na kuwa omba omba.
Wewe umefika Israel kuona wakimbizi wanaoenda kule wanavyotunzwa? wana matunzo mazuri kulinganisha na hawa tunaowasweka lupango na wengine kuishia makambini. Naongea kwa kuwa shahidi kutokana na kazi yangu.
 
uchumi2018

uchumi2018

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2018
Messages
377
Points
500
uchumi2018

uchumi2018

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2018
377 500
Wayahudi weusi hawatakuelewa,

1~Kwanza kabisa yahudi anamkana yesu,na hilo yahudi mweusi analijuwa sana ila wanajitoa ufahamu.

2~Yahudi hautambui ukristo ila yahudi mweusi anaeutambua ukristo atamtetea na kumsapoti bila sababu yoyote.

3~Waafrika wanateswa na kufukuzwa hilo nalo wanajitoa ufahamu,

Yani myahudi akinya, myahudi mweusi yuko tayari kwenda kuyazoa yale mavi, hata akiambiwa yashike kwa mkono nae atayashika kweli.
Hapa utakuta waathirika wakuu ni wafia dini.
kama wewe ni mkimbizi,mambo ya imani waachie wenye nchi.
ukijiingiza humo kwenye malumbano, jiandae kuondoka
kwenye ardhi ya wenye nchi yao.
Angalia mfano wa vita ya Kenya na al-shabab
 
B

babu na mjukuu

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2016
Messages
1,760
Points
2,000
Age
46
B

babu na mjukuu

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2016
1,760 2,000

Forum statistics

Threads 1,296,486
Members 498,655
Posts 31,249,917
Top