Kwanini ving'amuzi visiwe vinalipiwa kulingana na matumizi?

Kwanini ving'amuzi visiwe vinalipiwa kulingana na matumizi?

sogolage

Member
Joined
Nov 25, 2017
Posts
19
Reaction score
12
Kumekuwa na ile fixed time ambayo ukilipia huduma ya king'amuzi kama ni kwa mwezi basi mwezi ukiisha unakatiwa huduma na hapo utatakiwa kulipia tena pasipo kujali tv umeitumia mara ngapi, hata ikiwa ni mara mbili tu uliitumia hiyo huduma ya king'amuzi basi utatakiwa kulipia tena pasipo kujali na kuangalia ulingano wa matumizi ya huduma na ghalama inayolipiwa.

Ni kwanini sasa mamlaka zinazohusika zisiangalie njia bora ya kuleta ulinganifu wa matumizi na huduma na ghalama zake, kwa kuleta mfumo ambao endapo ukilipia shilingi elfu 5o, basi hiyo huduma uitumie na iishe kwa thamani hiyo ya pesa, yaani ikitokea nimelipia efu 5o, niipate huduma kadri ninavyotumia sio kwa mwezi wenye siku 30 nikitumia siku tano iwe imeisha, hapo iwe hivi nikiangalia tv kwa kila saa 24, ihesabike siku moja, saa 48 iwe siku ya pili na kuendelea ili kuleta uhalisia ninaposema huduma ya mwezi iwe kweli nimetumia kwa siku 30/31.

Yangu ni hayo tu, pia niombe utekelezwaji wa mawazo yangu mimi niliye kapuku, kwa sababu ya kuwanufaisha wenye pesa na kulipshwa huduma nyingine bila hata ya kuwepo kwa uhalisia, hongera watu wa luku na maji kwa kuwa na mifumo bora ya huduma zenye uhalisia,...
==============
Wenu,
Sogolage
 
Wafanye kila saa 1 ni tshs 50, hivyo mwezi una masaa 720 ukiangalia masaa yote unalipa 30,000.
Itakuwa poa ukiamua tu unaweka jero unajua nina masaa kumi ya kutazama tv
 
Airtime yani muda wa maongezi ndio wanatuibia. Ivi pesa unanunua vocha kisha unanunua muda wa maongezi. Ata hujatumia inaisha!!! Huu ni wizi wa kiteknologia. Hujatumia wanakulazimisha utumie kwa muda wanao taka!.
 
Kumekuwa na ile fixed time ambayo ukilipia huduma ya king'amuzi kama ni kwa mwezi basi mwezi ukiisha unakatiwa huduma na hapo utatakiwa kulipia tena pasipo kujali tv umeitumia mara ngapi, hata ikiwa ni mara mbili tu uliitumia hiyo huduma ya king'amuzi basi utatakiwa kulipia tena pasipo kujali na kuangalia ulingano wa matumizi ya huduma na ghalama inayolipiwa.

Ni kwanini sasa mamlaka zinazohusika zisiangalie njia bora ya kuleta ulinganifu wa matumizi na huduma na ghalama zake, kwa kuleta mfumo ambao endapo ukilipia shilingi elfu 5o, basi hiyo huduma uitumie na iishe kwa thamani hiyo ya pesa, yaani ikitokea nimelipia efu 5o, niipate huduma kadri ninavyotumia sio kwa mwezi wenye siku 30 nikitumia siku tano iwe imeisha, hapo iwe hivi nikiangalia tv kwa kila saa 24, ihesabike siku moja, saa 48 iwe siku ya pili na kuendelea ili kuleta uhalisia ninaposema huduma ya mwezi iwe kweli nimetumia kwa siku 30/31.

Yangu ni hayo tu, pia niombe utekelezwaji wa mawazo yangu mimi niliye kapuku, kwa sababu ya kuwanufaisha wenye pesa na kulipshwa huduma nyingine bila hata ya kuwepo kwa uhalisia, hongera watu wa luku na maji kwa kuwa na mifumo bora ya huduma zenye uhalisia,...
==============
Wenu,
Sogolage
Nakuunga mkono. Tena watoe vocha au bundle kama za simu.
 
Badamu batakuwa banamwagika huko majumbani. hakuna muntu kuangalia TV hovyo nyumbani.
 
Hii kitu mi nimewaza muda mrefu especially si tunaocheki game kupitia dstv
 
Kumekuwa na ile fixed time ambayo ukilipia huduma ya king'amuzi kama ni kwa mwezi basi mwezi ukiisha unakatiwa huduma na hapo utatakiwa kulipia tena pasipo kujali tv umeitumia mara ngapi, hata ikiwa ni mara mbili tu uliitumia hiyo huduma ya king'amuzi basi utatakiwa kulipia tena pasipo kujali na kuangalia ulingano wa matumizi ya huduma na ghalama inayolipiwa.

Ni kwanini sasa mamlaka zinazohusika zisiangalie njia bora ya kuleta ulinganifu wa matumizi na huduma na ghalama zake, kwa kuleta mfumo ambao endapo ukilipia shilingi elfu 5o, basi hiyo huduma uitumie na iishe kwa thamani hiyo ya pesa, yaani ikitokea nimelipia efu 5o, niipate huduma kadri ninavyotumia sio kwa mwezi wenye siku 30 nikitumia siku tano iwe imeisha, hapo iwe hivi nikiangalia tv kwa kila saa 24, ihesabike siku moja, saa 48 iwe siku ya pili na kuendelea ili kuleta uhalisia ninaposema huduma ya mwezi iwe kweli nimetumia kwa siku 30/31.

Yangu ni hayo tu, pia niombe utekelezwaji wa mawazo yangu mimi niliye kapuku, kwa sababu ya kuwanufaisha wenye pesa na kulipshwa huduma nyingine bila hata ya kuwepo kwa uhalisia, hongera watu wa luku na maji kwa kuwa na mifumo bora ya huduma zenye uhalisia,...
==============
Wenu,
Sogolage
Good idea aaarifu.
Kuna time hua nawaza why hawa watu wa ving'amuzi first of all wanalazimisha Huduma zao kwa mteja, kwa mfano why not mteja asiuziwe channels anazopenda kuangalia hata kama ni moja, na badala yake wanakua na vifurushi vyenye channels zaidi ya 70......napendekeza tuuziwe tu channels badala ya vifurushi vyenye uchafu wa channels tusizoangalia
 
Inatakiwa hivyo Mkuu lakini consumers hawana haki zozote nchini.

Kumekuwa na ile fixed time ambayo ukilipia huduma ya king'amuzi kama ni kwa mwezi basi mwezi ukiisha unakatiwa huduma na hapo utatakiwa kulipia tena pasipo kujali tv umeitumia mara ngapi, hata ikiwa ni mara mbili tu uliitumia hiyo huduma ya king'amuzi basi utatakiwa kulipia tena pasipo kujali na kuangalia ulingano wa matumizi ya huduma na ghalama inayolipiwa.

Ni kwanini sasa mamlaka zinazohusika zisiangalie njia bora ya kuleta ulinganifu wa matumizi na huduma na ghalama zake, kwa kuleta mfumo ambao endapo ukilipia shilingi elfu 5o, basi hiyo huduma uitumie na iishe kwa thamani hiyo ya pesa, yaani ikitokea nimelipia efu 5o, niipate huduma kadri ninavyotumia sio kwa mwezi wenye siku 30 nikitumia siku tano iwe imeisha, hapo iwe hivi nikiangalia tv kwa kila saa 24, ihesabike siku moja, saa 48 iwe siku ya pili na kuendelea ili kuleta uhalisia ninaposema huduma ya mwezi iwe kweli nimetumia kwa siku 30/31.

Yangu ni hayo tu, pia niombe utekelezwaji wa mawazo yangu mimi niliye kapuku, kwa sababu ya kuwanufaisha wenye pesa na kulipshwa huduma nyingine bila hata ya kuwepo kwa uhalisia, hongera watu wa luku na maji kwa kuwa na mifumo bora ya huduma zenye uhalisia,...
==============
Wenu,
Sogolage
 
Hiv kutok analogy kuja digital tofaut ni nn mm sion tofaut tofauti labda kun makampuni mengiiii yanayouza madish mwanzoni tulikuwa tunatumia ya aina moja afu bure ww tu ku ajust ili upate chanel nyingii
 
Lakin sikuhiz mara kifurush cha mwez mara week mara sijui nn cha siku ndio hamna
 
Inatakiwa hivyo Mkuu lakini consumers hawana haki zozote nchini.
Na kwa hili suala sikuwahi sikia likizungumzwa popote kwa maslahi ya watumiaji... Yaani sisi watumiaji tumekuwa ni wa kupangiwa tu, hata kusikilizwa maoni yetu ni hakuna,.... Unaweza ona hata ukiwa unaumizwa wa kumwambia ni nani... Kuna haja sasa ya kuwa na chombo cha uwakilishi wa watumiaji huduma za ving'amuzi(CUWHV). ILI kuwatetea hawa consumers ambao ni majority.... Watu wanaumia licha ya kulipia mara chanel hazionyeshi, mara zinakwama kwama mara sijui card inatatizo gani... Ila wakati huo wote kama umelipia mda wako uliolipia unahesabika.....
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Back
Top Bottom