Stroke JF-Expert Member Joined Feb 17, 2012 Posts 40,017 Reaction score 51,157 Oct 8, 2024 #1 Nahisi kama vile ni kutulipizia kisasi. Maana wazee wetu tulikua tunawaita "Dingi" au " Bi Mkubwa". Acha tupambane na hili la kuitwa "mshua".
Nahisi kama vile ni kutulipizia kisasi. Maana wazee wetu tulikua tunawaita "Dingi" au " Bi Mkubwa". Acha tupambane na hili la kuitwa "mshua".
Robert Heriel Mtibeli Platinum Member Joined Mar 24, 2018 Posts 39,858 Reaction score 92,443 Oct 8, 2024 #2 😃
Numbisa JF-Expert Member Joined Dec 12, 2016 Posts 348,951 Reaction score 1,252,170 Oct 8, 2024 #3 Mshua
C CalvinPower JF-Expert Member Joined Nov 25, 2008 Posts 1,740 Reaction score 1,143 Oct 8, 2024 #4 Mshua ni ya miaka mingi sana. Mm nikiwa mdogo washkaji zangu walikuwa wananiambia mshua wako ni pai nn? Mbina anapiga mashati ya cuba.
Mshua ni ya miaka mingi sana. Mm nikiwa mdogo washkaji zangu walikuwa wananiambia mshua wako ni pai nn? Mbina anapiga mashati ya cuba.
much know JF-Expert Member Joined Oct 22, 2017 Posts 14,061 Reaction score 21,592 Oct 8, 2024 #5 Stroke said: Nahisi kama vile ni kutulipizia kisasi. Maana wazee wetu tulikua tunawaita "Dingi" au " Bi Mkubwa". Acha tupambane na hili la kuitwa "mshua". Click to expand... Mshua manake unafanya watoto wako wajione wa kishua
Stroke said: Nahisi kama vile ni kutulipizia kisasi. Maana wazee wetu tulikua tunawaita "Dingi" au " Bi Mkubwa". Acha tupambane na hili la kuitwa "mshua". Click to expand... Mshua manake unafanya watoto wako wajione wa kishua
Marcy JF-Expert Member Joined Aug 12, 2013 Posts 3,128 Reaction score 7,559 Oct 8, 2024 #6 Kama huna fedha huwezi itwa mshua Utaishia kuitwa fazaaa
Stroke JF-Expert Member Joined Feb 17, 2012 Posts 40,017 Reaction score 51,157 Oct 8, 2024 Thread starter #7 Numbisa said: Mshua Click to expand... Ndio mambo gani tena haya. Kumbe mpo mpaka huku?
Stroke JF-Expert Member Joined Feb 17, 2012 Posts 40,017 Reaction score 51,157 Oct 8, 2024 Thread starter #8 Marcy said: Kama huna fedha huwezi itwa mshua Utaishia kuitwa fazaaa Click to expand... Aisee sikujua kuwa huwa wana maanisha hivi.
Marcy said: Kama huna fedha huwezi itwa mshua Utaishia kuitwa fazaaa Click to expand... Aisee sikujua kuwa huwa wana maanisha hivi.
makaveli10 JF-Expert Member Joined Mar 27, 2013 Posts 37,638 Reaction score 109,077 Oct 8, 2024 #9 Mshua, mtoto wa kishua, ushuwani. Mbona sio neno jipya.
Marcy JF-Expert Member Joined Aug 12, 2013 Posts 3,128 Reaction score 7,559 Oct 8, 2024 #10 Stroke said: Aisee sikujua kuwa huwa wana maanisha hivi. Click to expand... Ndio ujue sasa wew wanakuita vipi🤣🤣😅
Stroke said: Aisee sikujua kuwa huwa wana maanisha hivi. Click to expand... Ndio ujue sasa wew wanakuita vipi🤣🤣😅
Chujio JF-Expert Member Joined Jun 17, 2013 Posts 1,461 Reaction score 2,425 Oct 9, 2024 #11 Tulikuwaga tunamuita dingi mjerumani sio kwa utata ule 🤣