Kwanini serikali inamhofia ''Nyoka wa makengeza''


Ukana Shilungo

Ukana Shilungo

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
1,103
Likes
320
Points
180
Age
42
Ukana Shilungo

Ukana Shilungo

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
1,103 320 180
Chenji ya escrow yupo, Tibaijuka kawajibishwa, Chenji ya Rada yupo akasema vijisenti. Mikataba mingi ya ovyo, I PTL mfano mmoja. Leo ni mwenyekigoda wa chombo cha kutunga sheria, wabunge kwa wengi wao wakamhofia. Naomba kujua nguvu hiyo anatoa wapi? Nyuma yake kuna nini? Maana naona Mbele ya serikali ye ni kama chatu, Mbwa anafyata mkia. Team LUMUMBA BOOK 7PROJECT MJE NA HOJA SIO JAZBA. Cc:Jingalao, Simiyu Yetu, Ritz, Lizaboni, Shindu Namwaka.,Lotima.
 
SUPER PREDATOR

SUPER PREDATOR

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2014
Messages
2,089
Likes
289
Points
180
Age
58
SUPER PREDATOR

SUPER PREDATOR

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2014
2,089 289 180
Wanamwogopa atamwaga mboga
 
Ukana Shilungo

Ukana Shilungo

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
1,103
Likes
320
Points
180
Age
42
Ukana Shilungo

Ukana Shilungo

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
1,103 320 180
Mkuu hiyo nimeipenda
 
M

mzalendo15

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
1,367
Likes
1,005
Points
280
M

mzalendo15

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
1,367 1,005 280
Hebu tuone hiyo mahakama yao ya mafisadi itafanya nini kama sio mazingira.
Naona wanatuchezea segere na hiyo mahakama yao ni Sawa na kukalia tawi ambalo unalika.
Kitu ambacho hakiwezekani.
 
M

mzalendo15

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
1,367
Likes
1,005
Points
280
M

mzalendo15

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
1,367 1,005 280
Na hapa sasa tutagundua kama mzee Magu hakuwahi kupokea fedha haramu kutoka kwenye mfumo.
 
ofisa

ofisa

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2011
Messages
1,912
Likes
854
Points
280
ofisa

ofisa

JF-Expert Member
Joined May 15, 2011
1,912 854 280
Jamaa liliweka pingamizi la kutohojiwa na tume ya maadili!Hapo nikajua basi,mchezo umeisha
Afanye hivi utawala huu, ntaamini kweli ni untouchable
 
babatovu

babatovu

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2014
Messages
2,747
Likes
1,067
Points
280
babatovu

babatovu

JF-Expert Member
Joined May 5, 2014
2,747 1,067 280
Michongo yote mikubwa yumo, hagusiki.
 
farajakwangu

farajakwangu

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2015
Messages
1,950
Likes
519
Points
280
farajakwangu

farajakwangu

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2015
1,950 519 280
Jamaa liliweka pingamizi la kutohojiwa na tume ya maadili!Hapo nikajua basi,mchezo umeisha
Jamaa aliona nikuongeza umbea tu, sasa waliohojiwa wamefanywa nini.
 
farajakwangu

farajakwangu

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2015
Messages
1,950
Likes
519
Points
280
farajakwangu

farajakwangu

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2015
1,950 519 280
Jamaa liliweka pingamizi la kutohojiwa na tume ya maadili!Hapo nikajua basi,mchezo umeisha
Jamaa aliona nikuongeza umbea tu, sasa waliohojiwa wamefanywa nini.
 
farajakwangu

farajakwangu

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2015
Messages
1,950
Likes
519
Points
280
farajakwangu

farajakwangu

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2015
1,950 519 280
Jamaa liliweka pingamizi la kutohojiwa na tume ya maadili!Hapo nikajua basi,mchezo umeisha
Jamaa aliona nikuongeza umbea tu, sasa waliohojiwa wamefanywa nini.
 
farajakwangu

farajakwangu

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2015
Messages
1,950
Likes
519
Points
280
farajakwangu

farajakwangu

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2015
1,950 519 280
Jamaa liliweka pingamizi la kutohojiwa na tume ya maadili!Hapo nikajua basi,mchezo umeisha
Jamaa aliona nikuongeza umbea tu, sasa waliohojiwa wamefanywa nini.
 
farajakwangu

farajakwangu

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2015
Messages
1,950
Likes
519
Points
280
farajakwangu

farajakwangu

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2015
1,950 519 280
Jamaa liliweka pingamizi la kutohojiwa na tume ya maadili!Hapo nikajua basi,mchezo umeisha
Jamaa aliona nikuongeza umbea tu, sasa waliohojiwa wamefanywa nini.
 
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2010
Messages
8,152
Likes
6,554
Points
280
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2010
8,152 6,554 280
Jamaa liliweka pingamizi la kutohojiwa na tume ya maadili!Hapo nikajua basi,mchezo umeisha
mshika remote na yeye ni kitu kimo ...kimoja!
 
farajakwangu

farajakwangu

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2015
Messages
1,950
Likes
519
Points
280
farajakwangu

farajakwangu

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2015
1,950 519 280
Jamaa liliweka pingamizi la kutohojiwa na tume ya maadili!Hapo nikajua basi,mchezo umeisha
Jamaa aliona nikuongeza umbea tu, sasa waliohojiwa wamefanywa nini.
 

Forum statistics

Threads 1,238,197
Members 475,856
Posts 29,312,463