Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwanini nchi yetu haiamini wasomi wetu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ilumbu, Jan 8, 2012.

  1. i

    ilumbu New Member

    #1
    Jan 8, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nachofahamu mimi mipango yetu mingi ya makazi ya wananchi,mipango ya bima ya afya kwa wananchi na mipango mingine ya maendeleo inatumika katika nchi nyingine na kuwaletea maendeleo kuliko sisi tuliyoiasisi au ndio kwenye miti hakuna wajenzi?
     
  2. +255

    +255 JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,747
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Mfano Prof Lipumba yupo hk World Bank anakula bata tu, nimesikia jamaa analipwa paund 300,000 kwa wiki..
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,515
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Siyo dola ni paund
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,515
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu nje wanatoa percent kubwa kwa viongozi wetu walioko kimslahi kuliko kutuhudumia
     
  5. +255

    +255 JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,747
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Thanx mkuu, nime edit..af kuna siku Membe alikuwa anazungumzia WaTZ walioko nje akawataja kuna Daktari bingwa wa upasuaji yp anategemewa S. America na kuna yule Mtanzania Waziri huko Uingereza
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,671
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Kubebana.Karibu sana.
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,425
    Likes Received: 1,143
    Trophy Points: 280
    Wasomi unaozungumzia wewe ndo hao kina dr bana,nchimbi na wanafanania na hao? Au wengine?
     
  8. s

    sawabho JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,132
    Likes Received: 501
    Trophy Points: 280
    Siasa katika utendaji.
     
  9. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    wewe unawaamini wasomi wetu?
     
Loading...