Kwanini namtetea na kumuunga mkono rais Magufuli?

Kwanini namtetea na kumuunga mkono rais Magufuli?

Chikawe Jr

Member
Joined
Jun 6, 2017
Posts
23
Reaction score
85
Na: Juma George

Sio kazi rahisi kuhimili mashambulizi ya wapinzani iwe nje au ndani pale unapoonyesha waziwazi kukipenda Chama Cha Mapinduzi au Kumuunga mkono Rais Magufuli. Unahitaji uvumilivu wa hali ya juu sana kuyapokea matusi na kejeli usiku na mchana tena wakati mwingine yakitokea upande ambao hutegemei (Ndugu zako katika Imani).

Toka kuingia kwa Rais Magufuli na kuunda Serikali ya Awamu ya tano, watanzania tumepitia changamoto nyingi lakini zaidi sana tulioamua kumuunga mkono jitihada zake kama Rais tumepitia hayo Mara mbili. Rais alipoanza safari yake tulikuwa wengi tulioshangilia na kupiga mayowe ya furaha tukiashiria kukubaliana na yanayotokea, na ni ukweli usiopingika wapo ambao walienda mbali zaidi kwa kupigwa na butwaa kwa kile kilichokuwa kinaendelea.

Tulikuwa pamoja na kujisifu hakika tumepata Mtu sahihi kwa taifa letu na sasa kilio cha watanzania kwa miaka mingi kinakwenda kunyamaa kwa kuwa amepatikana mkombozi. Furaha hii ilidumu kwa muda ingawa siku hadi siku mambo yaliendelea kuwa tofauti kwani baadhi yetu walianza kuchoka baada ya maslahi yao kuanza kuguswa.

Hatukufahamiana kabla isipokuwa tuliunganishwa na jambo moja tu Magufuli 4 Change. Lakini kadri muda ulivyotutupa mkono na mabadiliko kuanza kumgusa mmoja baada ya mwingine tulianza kupungua, na mbaya zaidi wale waliopungua ndio wamekuwa wakitoa mashambulizi makubwa kwa Rais na Kila Mtanzania aliyeonyesha nia ya kumuunga mkono hawakumuacha salama.

Wapo walioguswa kwa kunyimwa uteuzi kwa kuwa ndio yalikuwa maslahi yao na baada kukosa wakageuka mwiba kwa Rais huyu Mzalendo, na wengine waligeuka baada ya Mabosi zao waliokuwa wanawafadhili katika hali zao kuguswa na Rais Magufuli.

Moyo wa mwanadamu ni kichaka, hatukujua kwanini tulikuwa nao, lakini tunajua kwanini hatupo nao tena katika harakati hizi za kuijenga Tanzania mpya. Baada ya kuishindwa hii safari sasa wamegeuka na hawana tofauti na WAPINZANI naam, WAPINZANI ndio marafiki zao siku hizi, husema kama wasemavyo wapinzani na hutenda vivyo hivyo.

Ingawa bado hawajajivika vazi rasmi lakini Chui hata umfungie ndani vipi hawezi kuwa paka, matendo yao na maneno yao yanadhiirisha kile kiujazacho moyo. Wamekuwa sio wenzetu tena, na sasa nawaona wamepata mashabiki na wafuasi wa matendo na maneno yao, HIVI NI NANI ALIYEWAROGA?.

Hivi unaanzaje kumpinga Rais Magufuli eti kisa KAZUIA AKAUNTI za MAFISADI? Au KUZUIA wizi katika MIGODI YETU uliowezeshwa na baadhi ya watanzania wenzetu? au Kuzuia Utakatishaji wa fedha uliokuwa umetapakaa nchi nzima? au KUTUMBUA watumishi wabadhilifu wa rasilimali za UMMA?. Katika hili nina ujasiri kusema watakuwa wanufaika wa haya maovu na sasa hali imekuwa ngumu wameamua kugeuka.

Wamegeuka na kuamua kushambulia kila anaemuunga Mkono Rais Huyu Mzalendo. Silaha kubwa wanazotumia ni maneno ya kejeli 'ETI UNASIFIA UNATAKA UTEUZI' mbona mwanzo tulikuwa tunasifia wote je na 'SISI TUKISEMA MNASHAMBULIA KWA KUWA MMEKOSA UTEUZI' mtasemaje?. Hamta tukatisha tamaa, nguvu ya umoja itawashinda, Jemedali Rais Magufuli yuko IMARA kama chuma hatingishwi.

Niwaombe watanzania wazalendo ambao siku zote wameonyesha kumuunga mkono Rais Magufuli kutokatishwa tamaa na vijembe hivi. Rais anawahitaji sana Watanzania wenye Uzalendo wamuunge mkono. Spika wa Bunge Job Ndugai na Naibu wako Dr. Tulia Akson endeleeni kuwa imara sisi Watanzania Masikini tunawategemea. Kumbukeni hakuna mamlaka isiyotoka kwa Mungu, hiyo nayo ni Huduma na inamalipo kwa wakati wake.

Tumewapa dhamana mtufikishe mahali salama acheni wale wanaohukumiwa na historia wavune walichopanda, maana imeandikwa Apandacho mtu ndicho atakachovuna.

Umoja wa kitaifa ndio ushindi wetu tusikubali mtu kutugawa kwa namna yoyote ile. NAMPONGEZA RAIS NA KAMATI iliyosimamia mchakato wa maridhiano hakika Historia hii itakumbukwa vizazi hata vizazi.

TANZANIA IMARA INAJENGWA NA WAZALENDO WA KWELI

Aluta Continua

Mapambano yanaendelea.

Chikawe Jr.
 
Siku ukimuona amevaa chupi kichwani pale Magogoni ndipo utakapojua kua unamuunga kichaa mkono.
Au utakapo muona kabeba Rungu kaanza kukutwanga ndipo utajua kua Watanzania walio wengi wanalia nini.
Lakini kwakua bado kuna kakeki unamega kidogo hauwezi kujua watu wanalia kwanini.
Muunge mkono wewe mwenyewe haujakatazwa,kilamtu na mtazamo wake. Unga na mikono ya watotowako pia.
 
Tatizo l ss wa Tanzania ni watu w kukejeli sana wengibwalitaman nchi y viwanda ilhali hawakufikiria kila penye mafanikio kuna changamoto ndani yke
 
Japo magufuri anaweza kua na mapungufu yake, ila amethubutu na amefanikiwa hata kama sio kwa kiwango alichokitaka, Mkapa na Kikwete hawafikii hata 5% ya uthubutu wa JPM. kwa hili anastahili sifa, pongezi na kutiwa moyo, mafanikio hayaji ndani ya usiku mmoja ni mchakato na JPM ameuanza. You have done well Magufuri!!
 
Apunguze kuongeaongea sanaaa afanye vitendo. Akiacha kuongea km mtu wa uswahilini ataheshimika, shida yake anajisahau kuwa yy ni Rais anaropokaga mnooooo kiasi cha kujikuta anaongea mambo ya kiumbea wa jikoni. Ajue maneno yake huwa ni sheria. Angalau wameanza kumuandikia hotuba labda sasa atakuwa kwenye mstari kidogo
 
Japo magufuri anaweza kua na mapungufu yake, ila amethubutu na amefanikiwa hata kama sio kwa kiwango alichokitaka, Mkapa na Kikwete hawafikii hata 5% ya uthubutu wa JPM. kwa hili anastahili sifa, pongezi na kutiwa moyo, mafanikio hayaji ndani ya usiku mmoja ni mchakato na JPM ameuanza. You have done well Magufuri!!
Zitto Kabwe anabeza.
 
Pengine angependa tuendelee kuibiwa ili apate cha kuongea kwenye majukwaa
Inasikitisha sana kwa mwanasiasa kijana kama yule,kutanua magoli eti anaita wapuuzi watakaoshangilia dola milioni 300!
Hatua hii imeweka mfano na kuanzia sasa tutagawana faida pasu,hakuna Rais aliethubutu kama Magufuli
 
Na: Juma George

Sio kazi rahisi kuhimili mashambulizi ya wapinzani iwe nje au ndani pale unapoonyesha waziwazi kukipenda Chama Cha Mapinduzi au Kumuunga mkono Rais Magufuli. Unahitaji uvumilivu wa hali ya juu sana kuyapokea matusi na kejeli usiku na mchana tena wakati mwingine yakitokea upande ambao hutegemei (Ndugu zako katika Imani).

Toka kuingia kwa Rais Magufuli na kuunda Serikali ya Awamu ya tano, watanzania tumepitia changamoto nyingi lakini zaidi sana tulioamua kumuunga mkono jitihada zake kama Rais tumepitia hayo Mara mbili. Rais alipoanza safari yake tulikuwa wengi tulioshangilia na kupiga mayowe ya furaha tukiashiria kukubaliana na yanayotokea, na ni ukweli usiopingika wapo ambao walienda mbali zaidi kwa kupigwa na butwaa kwa kile kilichokuwa kinaendelea.

Tulikuwa pamoja na kujisifu hakika tumepata Mtu sahihi kwa taifa letu na sasa kilio cha watanzania kwa miaka mingi kinakwenda kunyamaa kwa kuwa amepatikana mkombozi. Furaha hii ilidumu kwa muda ingawa siku hadi siku mambo yaliendelea kuwa tofauti kwani baadhi yetu walianza kuchoka baada ya maslahi yao kuanza kuguswa.

Hatukufahamiana kabla isipokuwa tuliunganishwa na jambo moja tu Magufuli 4 Change. Lakini kadri muda ulivyotutupa mkono na mabadiliko kuanza kumgusa mmoja baada ya mwingine tulianza kupungua, na mbaya zaidi wale waliopungua ndio wamekuwa wakitoa mashambulizi makubwa kwa Rais na Kila Mtanzania aliyeonyesha nia ya kumuunga mkono hawakumuacha salama.

Wapo walioguswa kwa kunyimwa uteuzi kwa kuwa ndio yalikuwa maslahi yao na baada kukosa wakageuka mwiba kwa Rais huyu Mzalendo, na wengine waligeuka baada ya Mabosi zao waliokuwa wanawafadhili katika hali zao kuguswa na Rais Magufuli.

Moyo wa mwanadamu ni kichaka, hatukujua kwanini tulikuwa nao, lakini tunajua kwanini hatupo nao tena katika harakati hizi za kuijenga Tanzania mpya. Baada ya kuishindwa hii safari sasa wamegeuka na hawana tofauti na WAPINZANI naam, WAPINZANI ndio marafiki zao siku hizi, husema kama wasemavyo wapinzani na hutenda vivyo hivyo.

Ingawa bado hawajajivika vazi rasmi lakini Chui hata umfungie ndani vipi hawezi kuwa paka, matendo yao na maneno yao yanadhiirisha kile kiujazacho moyo. Wamekuwa sio wenzetu tena, na sasa nawaona wamepata mashabiki na wafuasi wa matendo na maneno yao, HIVI NI NANI ALIYEWAROGA?.

Hivi unaanzaje kumpinga Rais Magufuli eti kisa KAZUIA AKAUNTI za MAFISADI? Au KUZUIA wizi katika MIGODI YETU uliowezeshwa na baadhi ya watanzania wenzetu? au Kuzuia Utakatishaji wa fedha uliokuwa umetapakaa nchi nzima? au KUTUMBUA watumishi wabadhilifu wa rasilimali za UMMA?. Katika hili nina ujasiri kusema watakuwa wanufaika wa haya maovu na sasa hali imekuwa ngumu wameamua kugeuka.

Wamegeuka na kuamua kushambulia kila anaemuunga Mkono Rais Huyu Mzalendo. Silaha kubwa wanazotumia ni maneno ya kejeli 'ETI UNASIFIA UNATAKA UTEUZI' mbona mwanzo tulikuwa tunasifia wote je na 'SISI TUKISEMA MNASHAMBULIA KWA KUWA MMEKOSA UTEUZI' mtasemaje?. Hamta tukatisha tamaa, nguvu ya umoja itawashinda, Jemedali Rais Magufuli yuko IMARA kama chuma hatingishwi.

Niwaombe watanzania wazalendo ambao siku zote wameonyesha kumuunga mkono Rais Magufuli kutokatishwa tamaa na vijembe hivi. Rais anawahitaji sana Watanzania wenye Uzalendo wamuunge mkono. Spika wa Bunge Job Ndugai na Naibu wako Dr. Tulia Akson endeleeni kuwa imara sisi Watanzania Masikini tunawategemea. Kumbukeni hakuna mamlaka isiyotoka kwa Mungu, hiyo nayo ni Huduma na inamalipo kwa wakati wake.

Tumewapa dhamana mtufikishe mahali salama acheni wale wanaohukumiwa na historia wavune walichopanda, maana imeandikwa Apandacho mtu ndicho atakachovuna.

Umoja wa kitaifa ndio ushindi wetu tusikubali mtu kutugawa kwa namna yoyote ile. NAMPONGEZA RAIS NA KAMATI iliyosimamia mchakato wa maridhiano hakika Historia hii itakumbukwa vizazi hata vizazi.

TANZANIA IMARA INAJENGWA NA WAZALENDO WA KWELI

Aluta Continua

Mapambano yanaendelea.

Chikawe Jr.
Ukombozi wa kweli ni akili zako. Yaani vile unavyouhusisha ubongo wako kwenye kutafakari na kufanya mambo, huo ndo ukombozi wa kweli

Hakuna wa kukukomboa kama huna uwezo wa kufikiria.

Nayasema haya kwakua hakuna wakati wapinzani hapa kwetu wamewahi kupatana na chama tawala. Yaani nyakati zote wapinzani wamekua wakipingana kabisa na chama tawala. Hivyo ndivyo na chama tawala hupingana na vyama vya upinzani.

Labda nikwambie kitu kuhusu dhumuni kubwa la chama chochote cha siasa. Chama chochote cha siasa duniani, lengo lake kuu huwa ni kushika dola. Sasa kama nyie wanachama wa vyama vya siasa mkitegemea kuungwa mkono na vyama vya upinzani, ni either hamjui maana halisi ya siasa na mnafuata mkumbo tu.

Kipindi cha kikwete mlisema ni mzuri. Kastaafu, ndo mnaanza kusema alikua hafai

NOTE: usiwaamini wana siasa
 
Siku ukimuona amevaa chupi kichwani pale Magogoni ndipo utakapojua kua unamuunga kichaa mkono.
Au utakapo muona kabeba Rungu kaanza kukutwanga ndipo utajua kua Watanzania walio wengi wanalia nini.
Lakini kwakua bado kuna kakeki unamega kidogo hauwezi kujua watu wanalia kwanini.
Muunge mkono wewe mwenyewe haujakatazwa,kilamtu na mtazamo wake. Unga na mikono ya watotowako pia.
Naona ww ni zao la wauza madawa ya kulevya!!!
 
Debating a simpleton on intricate matters is gluttony for punishment.

So I will resort to Linton Kwesi Johnson.

Lyrics
DI EAGLE AND DI BEAR

Di Eagle and di Bear a keep a living in fear
Of the impending nuclear warfare
But as a matter of fact believe it or not
Plenty people don't care whether it imminent or not
Or who di first one to attack or if the human race
Ago survive or not
For those whom is aware
Them life already coming like a nightmare

And you can see it everywhere
The famine and the fear
The doubt and the drought
Desperation and despair
And you can see it all around
The massacres abound
Dead bodies all around
The atrocities abound
Missing persons can' t be found
Dictators get dethroned
New clowns are quickly found
 
Siku ukimuona amevaa chupi kichwani pale Magogoni ndipo utakapojua kua unamuunga kichaa mkono.
Au utakapo muona kabeba Rungu kaanza kukutwanga ndipo utajua kua Watanzania walio wengi wanalia nini.
Lakini kwakua bado kuna kakeki unamega kidogo hauwezi kujua watu wanalia kwanini.
Muunge mkono wewe mwenyewe haujakatazwa,kilamtu na mtazamo wake. Unga na mikono ya watotowako pia.

0f0add93e11200379b42dbb7853148e4.jpg
 
Mpaka uamue kumtetea mtu ni obviously hafanyi vitu sahihi
 
Ukombozi wa kweli ni akili zako. Yaani vile unavyouhusisha ubongo wako kwenye kutafakari na kufanya mambo, huo ndo ukombozi wa kweli

Hakuna wa kukukomboa kama huna uwezo wa kufikiria.

Nayasema haya kwakua hakuna wakati wapinzani hapa kwetu wamewahi kupatana na chama tawala. Yaani nyakati zote wapinzani wamekua wakipingana kabisa na chama tawala. Hivyo ndivyo na chama tawala hupingana na vyama vya upinzani.

Labda nikwambie kitu kuhusu dhumuni kubwa la chama chochote cha siasa. Chama chochote cha siasa duniani, lengo lake kuu huwa ni kushika dola. Sasa kama nyie wanachama wa vyama vya siasa mkitegemea kuungwa mkono na vyama vya upinzani, ni either hamjui maana halisi ya siasa na mnafuata mkumbo tu.

Kipindi cha kikwete mlisema ni mzuri. Kastaafu, ndo mnaanza kusema alikua hafai

NOTE: usiwaamini wana siasa
Kupinga mpaka yenye manufaa hizo no siasa za dunia ya Africa siyo kwingine. Wenzetu inapofika maslahi ya Taiga huacha vyama na siasa wanakua serious. Ndiyo maana wakiingia madarakani wapinzani wanalinda mikataba na makubaliano ya serikali iliyopita japo wataendelea kupigana vijembe.
 
Kupinga mpaka yenye manufaa hizo no siasa za dunia ya Africa siyo kwingine. Wenzetu inapofika maslahi ya Taiga huacha vyama na siasa wanakua serious. Ndiyo maana wakiingia madarakani wapinzani wanalinda mikataba na makubaliano ya serikali iliyopita japo wataendelea kupigana vijembe.
Hata siasa za visasi na kutafutana zipo Africa.

Siasa sio uadui. Siasa ni hoja. Ndio maana wanapinga kila kitu kwa hoja. Inatakiwa wanaopingwa nao wawe na hoja.

Sisi huku kwetu siasa ni uadui. Ndio maana mtu akipatwa na baya hatuwezi hata kwenda kumuona
 
Back
Top Bottom