Kwanini Malaria inanisumbua hivi? Msaada wa ushauri

Secret person

Senior Member
Sep 23, 2019
102
250
Habari wakuu,

Juzi nilipima UTI na malaria na kipimo cha Malaria kilionyesha positive(Malaria 2) na UTI nilkuwa sina.

Nipo kwenye dose ya ALU, amoxiccilin Tabs, paracetamol tabs,


Changamoto ni kuwa nipo katika dose lakini bado kichwa kinauma balaa..nina hisi kutapika nina kohoa sana.


Naombeni ushauri wenu wakuu maana hali si hali.
 

Cannabis

JF-Expert Member
Jan 20, 2014
4,025
2,000
Tafuta dawa ya Nimricaf, na Udanol. Baada ya wiki moja mwenyewe utaona mabadiliko.
 

Ed Kawiche

JF-Expert Member
May 28, 2020
1,294
2,000
kovidi mdudu mbaya sana! fanya mpango wa stone tangawizi mkuu sema iwe yamoto
 

Elungata

JF-Expert Member
Jan 28, 2011
37,421
2,000
Mbona Hamna dalili ya Covid mkuu
Sawa,lakini malimao na tangawizi ni tiba lishe hiyo,,hata ukila haina madhara,sana sana itaboost immunity yako,,kula tu maralua inapokataa kupona,mara nyingi itakuwa dawa unayotumia imeshindwa kukusaidia na ama kinga yako iko chini sana..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom