Kwanini Lowassa hawasaidii hawa kwanza kabla ya makanisa?

Kwanini Lowassa hawasaidii hawa kwanza kabla ya makanisa?

Anajua huko masaini kazi yake ni ndogo sana,uchaguzi ukifika atawapa nyama na pombe
 
Hivi nyie bandugu mpo sayari gani!!mnasema lowasa hawasaidii ndugu zake, je mnajua hizi ng'ombe ambazo Kikwete anatoa kama zawadi kwa ajili ya kufidia ukame uliotokea arusha zimetoka wapi?au mnadakia tu...Lowasa muogopeni hizo katoa zote na jinsi rais wetu alivyokichwa cha nazi kadanganywa so kaweza kumuamini zionekana zimetoka serikalini hii yote ni kumsafisha kikwete aendeelee kukubalika na kumtengenezea njia ua Urais Lowasa 2015...fumbueni macho!!!
 
friend kuwa mwelewa,lowasa hasaidii makanisa bali anaombwa na kanisa aongoze harambee,pia kusaidia kanisa ni kusaidia jamii nzima kwa kuwa huduma za kanisa hazibagui hata kawa we ni gaidi utatibiwa peramiho,kcmc na bugando kama mgalatia anavyotibiwa

lakini katika kuongoza Harambee anazofanya LOWASA kama mnavyoziita; ni kwamba si kama anasimama na kusema tu, bali na yeye anatoa kiasi kikubwa sana cha pesa kuchangia. kwani mnataka kutuambia kuwa katika waumini wote wa hayo makanisa hakuna watu wenye uwezo wa kuongoza Harambee, au wanamualika huyu wakijua watapata pesa nyingi atakazochangia.

SASA TURUDI KATIKA MADA:

(1) Hizo pesa anazochangia kwa nini asichangie huduma za jamii katika jimbo lake? na ikiwa tumeona kuwa jimbo lake lina matatizo mengi ya kijamii.

(2) Kama yeye ni bingwa wa kuongoza harambee kwa nini asifanye harambee katika Jimbo lake ili kuondoa matatizo ya kijamii.

YAMBIDI LOWASA ATAFAKARI KISHA ACHUKUE TAHADHARI ASIJE PATA HASARA!!!!!!!!!!!!!!!

MIZAMBWA
INANIUMA SANA!!!
 
Napata wasiwasi kama mleta mada ni great thinker kweli!
Kwa sababu mada inajadili unafiki wa huyu mchamungu feki anayetakasa fedha chafu? Acha unafiki na kutumika kusiko na maana wewe!
 
Mkuu, pesa ya mwenzeko usiipangie matumizi.
 
..lakini akisaidia sana kwao Monduli au Umasaini ataitwa MKABILA.

..ili aonekane kiongozi wa kitaifa ni lazima alitelekeze jimbo lake, na kusaidia maeneo mengine ya Tanzania.

..kama hamuamini angalieni majimbo ya uchaguzi ya Mkapa na JK kabla hawajashika Uraisi.
 
Back
Top Bottom