Magufuli anauwezo mkubwa kuliko lowasa
Katika utendaji na maamuzi
Magufuli ana afya na ni nikijana zaidi ya lowasa hivyo utendaji wake wa kazi utakua ni mzuri zaidi kuliko lowasa
Magufuli hana scandle yoyote bali yalikuwa ni utekelezaji wa kazi zake
Magufuli anaouwezo mkubwa wa kubadilisha kwani anauwezo wa maamuzi magumu na sahihi kuliko lowasa
Magufuli kuitumikia nchi kwa uadilifu kwake ni rahisi zaidi kwani hana madeni ya kumlipa mtu yoyote atakapokuwa madarakani tofaiti na lowasa
Magufuli hana makundi kama lowasa hivyo kufikiri kwake na maamuzi yake yatakuwa hayana shinikizo lolote kutoka upande mwingine
Magufuli ni mwanasayansi hivyo uwezo wa kufufua uchumi wetu, elimu,afya, makazi,ajira,usafirishaji kwa kuwa anayafahamu matatizo yote kwa undani zaidi
Uwezo wa akili wa kufikiri wa Magufuli ni zaidi ya lowasa kwani hana skendo na madeni ya kumtia presha
Magufuli sio mwanasiasa wala mfanya biashara bali ni mtendaji mzuri hivyo anaouwezo wa kubadili zaidi kuliko lowasa
Swala la kusema eti ccm imechoka halina mantiki yoyote kwani kubadili kitu haijalishi ulipoteza kwa muda gani bali ni uwezo na umakini wa kiongozi mahiri muadilifu mwenye nia ya dhati ambapo Magufuli anao huo uwezo wa kutosha kuliko lowasa
Katika utendaji na maamuzi
Magufuli ana afya na ni nikijana zaidi ya lowasa hivyo utendaji wake wa kazi utakua ni mzuri zaidi kuliko lowasa
Magufuli hana scandle yoyote bali yalikuwa ni utekelezaji wa kazi zake
Magufuli anaouwezo mkubwa wa kubadilisha kwani anauwezo wa maamuzi magumu na sahihi kuliko lowasa
Magufuli kuitumikia nchi kwa uadilifu kwake ni rahisi zaidi kwani hana madeni ya kumlipa mtu yoyote atakapokuwa madarakani tofaiti na lowasa
Magufuli hana makundi kama lowasa hivyo kufikiri kwake na maamuzi yake yatakuwa hayana shinikizo lolote kutoka upande mwingine
Magufuli ni mwanasayansi hivyo uwezo wa kufufua uchumi wetu, elimu,afya, makazi,ajira,usafirishaji kwa kuwa anayafahamu matatizo yote kwa undani zaidi
Uwezo wa akili wa kufikiri wa Magufuli ni zaidi ya lowasa kwani hana skendo na madeni ya kumtia presha
Magufuli sio mwanasiasa wala mfanya biashara bali ni mtendaji mzuri hivyo anaouwezo wa kubadili zaidi kuliko lowasa
Swala la kusema eti ccm imechoka halina mantiki yoyote kwani kubadili kitu haijalishi ulipoteza kwa muda gani bali ni uwezo na umakini wa kiongozi mahiri muadilifu mwenye nia ya dhati ambapo Magufuli anao huo uwezo wa kutosha kuliko lowasa