G
guest-1790917349
Guest
we utakuwa umesoma Seminary na Guardian wako alikuwa Padri so ilibidi upelekwe Hospital ulivotoka shule ili usafishwe!
Povu la nn?au na ww alhaji?
we utakuwa umesoma Seminary na Guardian wako alikuwa Padri so ilibidi upelekwe Hospital ulivotoka shule ili usafishwe!
Hivi katika awamu ya Serikali ya nne kuna tatizo gani la kiufundi haya yametokea?
1. Tanzania ni nchi ya pili Afrika mashariki kwa ufisadi na rushwa baada ya Uganda. Uganda iko mbele ya Tanzania kwa point moja tu, mwaka huu uenda tukakamata namba moja
2. Wanafunzi kujiunga kidato cha kwanza wakiwa hawajui kusoma wala kuandika
3. Wanafunzi wanaofaulu sasa ni wale wenye sifuri
4. Tanzania ni nchi ya tatu kwa kupokea misaada baada ya Afganistani na Iraq
5. Watu kutekwa na kung'olewa Kucha
6. Udini wa waziwazi