KWANINI DSTV WANAONYESHA Europa League SA PEKEE?

Hamiyungu

JF-Expert Member
Sep 9, 2009
423
500
Kwanza tz walipoteza hiyo haki ya kuonyesha kwa startimes!

Na huko mbele watapoteza nyingi tu,tv pinzani wamechachamaa.ligi ya italia na ujerumani alishapoteza.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom